ผลบอล วันที่ 6 มีนาคม 2564
จบ
Makedonija GP Makedonija GP
1 - 0
Sileks Sileks
จบ
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
3 - 1
Platense Platense
จบ
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
0 - 2
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
06:30
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
? - ?
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
จบ
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
1 - 1
ฮูราคาน ฮูราคาน
จบ
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
1 - 1
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
จบ
Drita (Mac) Drita (Mac)
3 - 0
Vellazerimi Vellazerimi
FRO
FK Korab (Mac) FK Korab (Mac)
? - ?
FK Skopje FK Skopje
FRO
KF Gostivar KF Gostivar
? - ?
Kadino Skopje (Mkd) Kadino Skopje (Mkd)
จบ
Kit Go Pehcevo Kit Go Pehcevo
3 - 0
Kozuv Gevgelija Kozuv Gevgelija
FRO
Plackovica Plackovica
? - ?
Osogovo Osogovo
FRO
Pobeda Pobeda
? - ?
Sloga Vinica (Mkd) Sloga Vinica (Mkd)
FRO
Rosoman 83 (Mkd) Rosoman 83 (Mkd)
? - ?
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
FRO
Sasa Sasa
? - ?
Tikves Tikves
FRO
Teteks Teteks
? - ?
Ohrid Ohrid
Veleshta Veleshta
3 - 0
Vardari Forino Vardari Forino
จบ
Chainat (Tha) Chainat (Tha)
1 - 1
Nong Bua Pitchaya Nong Bua Pitchaya
จบ
Ayutthaya United (Tha) Ayutthaya United (Tha)
2 - 1
Udon Thani (Tha) Udon Thani (Tha)
จบ
Samut Sakhon (Tha) Samut Sakhon (Tha)
1 - 5
Chiangmai United Chiangmai United
จบ
Uthai Thani Uthai Thani
0 - 0
Customs Utd (Tha) Customs Utd (Tha)
จบ
มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา
0 - 2
Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
Netanya Netanya
0 - 0
Yehuda Yehuda
23:00
Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem
? - ?
Hapoel Kfar-Saba Hapoel Kfar-Saba
23:00
Yehuda Yehuda
? - ?
มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา
23:00
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
? - ?
Moadon Sport Ashdod Moadon Sport Ashdod
23:00
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
? - ?
Sakhnin Sakhnin
23:00
Shmona Shmona
? - ?
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ	มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
23:00
Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
? - ?
ฮาโปเอล เบียร์ เชวา ฮาโปเอล เบียร์ เชวา
23:00
Netanya Netanya
? - ?
Hapoel Hadera Hapoel Hadera
จบ
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
0 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน
จบ
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
1 - 2
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
1 - 1
อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
จบ
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
0 - 2
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
จบ
คาดิซ คาดิซ
1 - 0
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
จบ
เอลเช่ เอลเช่
2 - 1
เซบีญ่า เซบีญ่า
จบ
โอซาซูนา โอซาซูนา
0 - 2
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
2 - 1
เกตาเฟ่ ซีเอฟ	เกตาเฟ่ ซีเอฟ
จบ
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
0 - 1
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
จบ
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
4 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
จบ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 1
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
จบ
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
0 - 2
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
จบ
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
1 - 1
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
จบ
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
2 - 1
โวล์ฟสบวร์ก	โวล์ฟสบวร์ก
จบ
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
3 - 1
ลาซิโอ ลาซิโอ
สเปเซีย สเปเซีย
0 - 0
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
2 - 0
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
จบ
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
1 - 0
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
21:00
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
? - ?
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
0 - 2
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์	ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
จบ
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
1 - 0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
จบ
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
0 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
จบ
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
3 - 0
ลูตัน ทาวน์	ลูตัน ทาวน์
จบ
เปรสตัน เปรสตัน
1 - 1
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
จบ
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
3 - 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
จบ
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
2 - 0
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
จบ
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
2 - 1
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
1 - 0
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เลื่อน
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
? - ?
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
จบ
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
3 - 0
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
จบ
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
2 - 2
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
จบ
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
1 - 2
บรอมเลย์ บรอมเลย์
เลื่อน
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
? - ?
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
จบ
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
1 - 1
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
จบ
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
0 - 0
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
จบ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
0 - 1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
จบ
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
1 - 2
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
จบ
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
1 - 0
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
จบ
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
3 - 0
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
ยกเลิก
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
? - ?
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์	คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
ยกเลิก
บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
? - ?
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
ยกเลิก
บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
? - ?
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว
ยกเลิก
แบล็คเลย์ ทาวน์ แบล็คเลย์ ทาวน์
? - ?
ยอร์ค ยอร์ค
ยกเลิก
เชสเตอร์ เชสเตอร์
? - ?
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
ยกเลิก
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
? - ?
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
ยกเลิก
ดาร์ลิงตัน ดาร์ลิงตัน
? - ?
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
ยกเลิก
ฟาสเลย์ เซลติก ฟาสเลย์ เซลติก
? - ?
เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
ยกเลิก
เกทส์เฮด เกทส์เฮด
? - ?
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
ยกเลิก
เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
? - ?
กุยเซลีย์ เอเอฟซี กุยเซลีย์ เอเอฟซี
ยกเลิก
เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์
? - ?
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
ยกเลิก
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
? - ?
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
ยกเลิก
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
? - ?
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
ยกเลิก
เชลม์สฟอร์ดซิตี้ เชลม์สฟอร์ดซิตี้
? - ?
ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
ยกเลิก
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
? - ?
คอนคอร์ด เรนเจอร์ คอนคอร์ด เรนเจอร์
ยกเลิก
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่ แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
? - ?
เบรนทรี ทาวน์	เบรนทรี ทาวน์
ยกเลิก
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
? - ?
St. Albans St. Albans
ยกเลิก
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
? - ?
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
ยกเลิก
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
? - ?
อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี	อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี
ยกเลิก
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
? - ?
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
ยกเลิก
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
? - ?
Dorking Dorking
จบ
Ales Ales
1 - 2
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
Rumilly (Fra) Rumilly (Fra)
2 - 1
อานซี อานซี
จบ
เรด สตาร์ เรด สตาร์
3 - 2
ล็องส์ ล็องส์
จบ
St. Louis Neuweg St. Louis Neuweg
0 - 2
ซีดาน ซีดาน
จบ
เลอปุย เลอปุย
1 - 0
ลอริยองต์ ลอริยองต์
Saumur Olympique Saumur Olympique
4 - 3
Montagnarde Montagnarde
จบ
วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
0 - 4
เม็ตซ์ เม็ตซ์
จบ
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
5 - 2
มงเบลียาร์ มงเบลียาร์
จบ
แบร็สต์ แบร็สต์
0 - 3
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
จบ
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
6 - 0
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
จบ
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
3 - 0
เดน ฮาก เดน ฮาก
จบ
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
1 - 1
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
จบ
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
1 - 2
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
จบ
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
3 - 0
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
จบ
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
0 - 2
ปอร์โต้ ปอร์โต้
จบ
ปอร์ติโมเนนเซ่ ปอร์ติโมเนนเซ่
3 - 0
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
จบ
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
2 - 0
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
จบ
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
0 - 0
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
จบ
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
0 - 0
กิมกิ กิมกิ
จบ
ยังบอยส์ ยังบอยส์
1 - 1
วาดุซ วาดุซ
จบ
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
2 - 1
บาเซิล บาเซิล
จบ
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
0 - 0
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
จบ
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
3 - 1
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
จบ
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
3 - 0
เซนต์ เมียร์เรน	เซนต์ เมียร์เรน
จบ
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
3 - 2
คิลมาร์น็อค	คิลมาร์น็อค
จบ
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
1 - 0
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
จบ
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
4 - 2
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
จบ
ยูเปน ยูเปน
3 - 3
เลอเฟิน เลอเฟิน
จบ
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
1 - 2
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
จบ
อัลทัช อัลทัช
0 - 1
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
จบ
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
2 - 1
แอดมิร่า แอดมิร่า
จบ
วัตเตนส์ วัตเตนส์
1 - 1
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
จบ
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
1 - 1
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
จบ
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
1 - 1
ราโย บาเยกาโน่	ราโย บาเยกาโน่
จบ
เลกาเนส เลกาเนส
0 - 0
ซีดี คาสเตลล่อน	ซีดี คาสเตลล่อน
จบ
ซาราโกซา ซาราโกซา
1 - 0
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
จบ
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
1 - 1
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
จบ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
1 - 2
โบคุม โบคุม
จบ
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
0 - 0
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
1 - 1
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
0 - 1
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
0 - 0
อัสโคลี่	อัสโคลี่
จบ
มอนซ่า มอนซ่า
2 - 0
ปอร์เดโนเน่ ปอร์เดโนเน่
เปสคารา เปสคารา
0 - 1
สปอล สปอล
ปิซ่า ปิซ่า
0 - 0
เรจจิน่า	เรจจิน่า
จบ
เวนิส เวนิส
0 - 1
เบรสชา เบรสชา
จบ
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
2 - 1
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
จบ
แบล็คพูล แบล็คพูล
1 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
จบ
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
2 - 1
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จบ
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
2 - 1
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
จบ
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
3 - 1
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
จบ
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
2 - 0
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
จบ
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
3 - 0
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
จบ
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
4 - 1
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
จบ
อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด
0 - 0
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
จบ
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
0 - 2
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
จบ
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
2 - 0
โรชเดล โรชเดล
จบ
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
3 - 0
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
จบ
บาร์โร บาร์โร
2 - 0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
1 - 1
โบลตัน โบลตัน
จบ
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
1 - 0
วอลซอลล์ วอลซอลล์
จบ
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
3 - 2
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
จบ
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
0 - 2
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
จบ
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
4 - 0
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
จบ
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
1 - 2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
จบ
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
3 - 1
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
จบ
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
0 - 0
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
จบ
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
1 - 1
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
จบ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
1 - 0
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
จบ
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
0 - 1
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
2 - 0
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
จบ
โวเลนดัม โวเลนดัม
3 - 4
โรด้า เจซี โรด้า เจซี
จบ
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
1 - 1
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
จบ
Vladikavkaz Vladikavkaz
1 - 0
Omsk Omsk
จบ
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
1 - 0
สปาร์ตัก มอสโก 2	สปาร์ตัก มอสโก 2
จบ
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
1 - 3
F. Voronezh F. Voronezh
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
5 - 0
เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)	เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)
จบ
เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
2 - 1
Veles Moscow Veles Moscow
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N) เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
2 - 1
D. Bryansk D. Bryansk
จบ
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
1 - 4
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
ตอร์ปิโด มอสโค ตอร์ปิโด มอสโค
1 - 0
FK Chayka FK Chayka
Tekstilshtik Tekstilshtik
1 - 1
ทอม ทอมสค์	ทอม ทอมสค์
จบ
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
1 - 1
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
จบ
วิเซล่า วิเซล่า
2 - 0
มาฟรา มาฟรา
จบ
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
2 - 0
เฟรแมด อมาเจอร์	เฟรแมด อมาเจอร์
สคีฟ ไอเค สคีฟ ไอเค
0 - 0
เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
จบ
ธูน ธูน
1 - 0
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
จบ
อัลลัว แอธเลติก อัลลัว แอธเลติก
1 - 1
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
จบ
อาร์บรอท อาร์บรอท
2 - 4
ควีน ออฟ เซาธ์	ควีน ออฟ เซาธ์
จบ
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
2 - 1
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
จบ
กรีนน็อค มอร์ตัน กรีนน็อค มอร์ตัน
0 - 2
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
จบ
เบซิคตัส เบซิคตัส
2 - 1
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค	กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์
2 - 1
เยนิ มาลัทยาสปอร์ เยนิ มาลัทยาสปอร์
จบ
Bandirmaspor Bandirmaspor
2 - 2
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
1 - 0
Menemen Bld. Menemen Bld.
จบ
Samsunspor Samsunspor
0 - 2
อดาน่า เดอเมียสปอร์ อดาน่า เดอเมียสปอร์
จบ
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
1 - 1
Deinze Deinze
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
1 - 1
Dornbirn Dornbirn
จบ
แอตลาส แอตลาส
2 - 0
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
จบ
คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
2 - 1
คลับ ลีออน	คลับ ลีออน
จบ
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
2 - 1
คัวเรทาโร่	คัวเรทาโร่
จบ
มาซัตลาน เอฟซี มาซัตลาน เอฟซี
1 - 1
กัวดาลาจาร่า ชีวาส	กัวดาลาจาร่า ชีวาส
จบ
บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์
1 - 1
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
จบ
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
0 - 6
เมลเบิเมลเบิร์น ซิตี้ เอฟซีร์น ซิตี้ เมลเบิเมลเบิร์น ซิตี้ เอฟซีร์น ซิตี้
จบ
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
2 - 0
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
จบ
โยโกฮาม่า เอฟซี โยโกฮาม่า เอฟซี
1 - 2
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
เลื่อน
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
? - ?
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส	คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
จบ
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
2 - 1
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
จบ
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
1 - 0
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
จบ
โยโกฮาม่า มาร์รินอส โยโกฮาม่า มาร์รินอส
3 - 3
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ	ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
จบ
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
2 - 1
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
จบ
เอสซี ซากามิฮาร่า เอสซี ซากามิฮาร่า
0 - 0
เธสปาคูซัทสึ กันมะ	เธสปาคูซัทสึ กันมะ
จบ
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
1 - 1
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
จบ
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
0 - 0
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
จบ
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
0 - 1
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
จบ
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
0 - 1
Blaublitz Blaublitz
จบ
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
0 - 1
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
จบ
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
2 - 1
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
จบ
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
1 - 3
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
จบ
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
1 - 0
ซ็องนัม ซ็องนัม
จบ
อันยาง อันยาง
1 - 2
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
จบ
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
4 - 0
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
จบ
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
1 - 2
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
0 - 0
ATK Mohun Bagan ATK Mohun Bagan
จบ
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
4 - 1
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
จบ
โอเรโบร โอเรโบร
2 - 2
ซิริอุส ซิริอุส
จบ
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
3 - 1
Lodde (Swe) Lodde (Swe)
จบ
เวสเตรอส เวสเตรอส
3 - 0
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
0 - 0
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
0 - 0
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
จบ
บราเก้ บราเก้
1 - 0
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
จบ
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
4 - 1
คัลมาร์ คัลมาร์
17:00
Reading U18 Reading U18
? - ?
Arsenal U18 Arsenal U18
จบ
Southampton U18 Southampton U18
1 - 1
West Ham U18 West Ham U18
จบ
Chelsea U18 Chelsea U18
1 - 6
Tottenham U18 Tottenham U18
West Brom U18 West Brom U18
1 - 4
Crystal Palace U18 Crystal Palace U18
จบ
Wolverhampton U18 Wolverhampton U18
2 - 0
Newcastle Utd U18 Newcastle Utd U18
Sunderland U18 Sunderland U18
0 - 1
Everton U18 Everton U18
17:00
Leicester U18 Leicester U18
? - ?
Aston Villa U18 Aston Villa U18
จบ
Liverpool U18 Liverpool U18
0 - 1
Manchester United U18 Manchester United U18
Derby U18 Derby U18
1 - 0
Middlesbrough U18 Middlesbrough U18
เลื่อน
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
? - ?
Basford (Eng) Basford (Eng)
เลื่อน
Lancaster Lancaster
? - ?
Grantham Town Grantham Town
เลื่อน
Matlock Matlock
? - ?
South Shields South Shields
เลื่อน
Mickleover Mickleover
? - ?
Ashton Utd Ashton Utd
เลื่อน
Morpeth Morpeth
? - ?
Buxton Buxton
เลื่อน
Nantwich Nantwich
? - ?
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
เลื่อน
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
? - ?
Warrington Warrington
เลื่อน
Stafford Stafford
? - ?
United of Manchester United of Manchester
เลื่อน
Stalybridge Stalybridge
? - ?
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี
เลื่อน
Whitby Whitby
? - ?
Hyde Hyde
เลื่อน
Witton Witton
? - ?
Gainsborough Gainsborough
FRO
ชุนชอน เอฟซี ชุนชอน เอฟซี
? - ?
Doksuri Doksuri
FRO
Chungju Citizen Chungju Citizen
? - ?
ยังพย็อง ยังพย็อง
จบ
แทจอน โคเรียล แทจอน โคเรียล
3 - 1
Hwajeong Hwajeong
FRO
SMCE SMCE
? - ?
ชองจู ชองจู
FRO
523 FC 523 FC
? - ?
โยนจู ซิติเซ็น โยนจู ซิติเซ็น
FRO
คิมโพ คิมโพ
? - ?
Seoul Jungrang Seoul Jungrang
FRO
Together Together
? - ?
Jaemigseu Jaemigseu
FRO
ยังจู ยังจู
? - ?
Jinju Citizen Jinju Citizen
Trat FC Trat FC
0 - 0
Rayong FC (Tha) Rayong FC (Tha)
BEC Tero Sasana BEC Tero Sasana
3 - 1
Suphanburi Suphanburi
จบ
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
2 - 2
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
จบ
Prachuap Prachuap
1 - 0
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
จบ
Necaxa W Necaxa W
2 - 1
Puebla W Puebla W
จบ
Atlas W Atlas W
0 - 1
Cruz Azul W Cruz Azul W
จบ
U.N.A.M.- Pumas W U.N.A.M.- Pumas W
0 - 4
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
จบ
Aerostar Aerostar
1 - 1
Pandurii Pandurii
จบ
CSS Slatina CSS Slatina
1 - 1
F. Constanta F. Constanta
จบ
FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
1 - 3
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
15:00
FC U Craiova FC U Craiova
? - ?
Mioveni Mioveni
จบ
SCM Gloria SCM Gloria
2 - 0
Slobozia Slobozia
ยกเลิก
Petrolul Petrolul
? - ?
Turnu Magurele Turnu Magurele
จบ
ซิเอร่า ซิเอร่า
3 - 1
วิตอเรีย วิตอเรีย
จบ
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
2 - 0
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี	สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
จบ
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
0 - 2
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
จบ
AS Roma U19 AS Roma U19
1 - 1
Sassuolo U19 Sassuolo U19
จบ
Ascoli U19 Ascoli U19
2 - 2
Bologna U19 Bologna U19
จบ
Cagliari U19 Cagliari U19
1 - 1
Sampdoria U19 Sampdoria U19
Fiorentina U19 Fiorentina U19
0 - 0
AC Milan U19 AC Milan U19
จบ
Genoa U19 Genoa U19
2 - 0
Atalanta U19 Atalanta U19
จบ
Spal U19 Spal U19
1 - 0
Juventus U19 Juventus U19
เลื่อน
Torino U19 Torino U19
? - ?
Empoli U19 Empoli U19
20:00
AC Milan U19 AC Milan U19
? - ?
Lazio U19 Lazio U19
20:00
AS Roma U19 AS Roma U19
? - ?
Spal U19 Spal U19
20:00
Bologna U19 Bologna U19
? - ?
Empoli U19 Empoli U19
20:00
Cagliari U19 Cagliari U19
? - ?
Atalanta U19 Atalanta U19
20:00
Fiorentina U19 Fiorentina U19
? - ?
Genoa U19 Genoa U19
20:00
Sampdoria U19 Sampdoria U19
? - ?
Ascoli U19 Ascoli U19
20:00
Sassuolo U19 Sassuolo U19
? - ?
Juventus U19 Juventus U19
20:00
Torino U19 Torino U19
? - ?
Inter U19 Inter U19
FRO
ABS ABS
? - ?
Kebbi Kebbi
FRO
Aklosendi Aklosendi
? - ?
Mighty Jets Mighty Jets
FRO
Calabar Rovers Calabar Rovers
? - ?
Nilayo Nilayo
FRO
Ekiti United Ekiti United
? - ?
Nnewi Nnewi
FRO
Giant Brillars Giant Brillars
? - ?
Delta Force Delta Force
FRO
Go Round Go Round
? - ?
Dynamite Force Dynamite Force
FRO
Gombe Gombe
? - ?
Green Beret Green Beret
FRO
Ibom Youths Ibom Youths
? - ?
Holy Arrows Holy Arrows
FRO
J'Atete J'Atete
? - ?
JoyComers JoyComers
FRO
Kogi Kogi
? - ?
Yobe Stars Yobe Stars
FRO
Niger Tornadoes Niger Tornadoes
? - ?
Malunfashi Malunfashi
FRO
Osun Osun
? - ?
Vandrezzer Vandrezzer
FRO
Oyah Sports Oyah Sports
? - ?
EFCC EFCC
FRO
Rarara Rarara
? - ?
El Kanemi El Kanemi
FRO
Road Safety Road Safety
? - ?
DMD DMD
FRO
Shekarau Shekarau
? - ?
FC Zamfara FC Zamfara
FRO
Sokoto Sokoto
? - ?
Taraba Taraba
FRO
Stationery Stores Stationery Stores
? - ?
Shooting Shooting
เลื่อน
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
? - ?
Traiskirchen Traiskirchen
เลื่อน
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
? - ?
Neustadt Neustadt
เลื่อน
Admira (Am) Admira (Am)
? - ?
Bruck Leitha Bruck Leitha
21:30
Stripfing Stripfing
? - ?
Admira (Am) Admira (Am)
จบ
UJ Krakow W UJ Krakow W
1 - 0
UKS SMS Lodz W UKS SMS Lodz W
จบ
Mks Olimpia Szczecin W Mks Olimpia Szczecin W
0 - 5
Czarni Sosnowiec W Czarni Sosnowiec W
GKS Katowice W GKS Katowice W
0 - 1
Medyk Konin W Medyk Konin W
จบ
CSE CSE
4 - 3
Coruripe Coruripe
จบ
Dukla Prague W Dukla Prague W
1 - 2
Liberec W Liberec W
จบ
Lok. Brno W Lok. Brno W
0 - 1
Slovacko W Slovacko W
เลื่อน
Slavia Prague W Slavia Prague W
? - ?
Sparta Prague W Sparta Prague W
จบ
Western Spirit Western Spirit
4 - 2
University of Queensland University of Queensland
จบ
Albany Creek Albany Creek
7 - 0
Brisbane K. Brisbane K.
พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า
0 - 0
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์
จบ
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
0 - 0
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
จบ
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน
3 - 0
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
จบ
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
2 - 2
วาลูร์	วาลูร์
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
0 - 0
Leiknir Leiknir
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
0 - 0
Kordrengir Kordrengir
เลื่อน
Throttur Throttur
? - ?
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
จบ
Afturelding Afturelding
1 - 7
เซนจาร์นาน	เซนจาร์นาน
จบ
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
4 - 0
Thor Akureyri Thor Akureyri
ยกเลิก
Alashkert 2 (Arm) Alashkert 2 (Arm)
? - ?
Shirak Gyumri 2 Shirak Gyumri 2
FRO
Ararat Yerevan 2 Ararat Yerevan 2
? - ?
Junior Sevan FC (Arm) Junior Sevan FC (Arm)
จบ
เอเอสโอ ชเลฟ เอเอสโอ ชเลฟ
2 - 3
Mlila Mlila
Paradou Paradou
0 - 0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
สกิกดา สกิกดา
0 - 0
ออราน ออราน
เลื่อน
Altenholz (Ger) Altenholz (Ger)
? - ?
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
เลื่อน
Eutin Eutin
? - ?
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
เลื่อน
Kronshagen Kronshagen
? - ?
Bordesholm Bordesholm
เลื่อน
Oldenburger Oldenburger
? - ?
Todesfelde Todesfelde
จบ
Ionikos Ionikos
1 - 1
ซังชิเอฟซี	ซังชิเอฟซี
จบ
Novoperario Novoperario
0 - 3
Dourados Dourados
FRO
Aguia Negra Aguia Negra
? - ?
Aquidauanense Aquidauanense
จบ
Codru Lozova Codru Lozova
5 - 1
CSCA Buiucani CSCA Buiucani
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
7 - 0
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
FRO
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
? - ?
Cerrik Cerrik
FRO
เอลบาซานี เอลบาซานี
? - ?
โปกราเดซ โปกราเดซ
FRO
Koplik Koplik
? - ?
Oriku Oriku
FRO
เบรุต เบรุต
? - ?
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
FRO
Vora Vora
? - ?
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
20:00
เบซ่า เบซ่า
? - ?
เบรุต เบรุต
20:00
Cerrik Cerrik
? - ?
ลุชเนีย ลุชเนีย
20:00
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
? - ?
Burreli Burreli
20:00
Erzeni Erzeni
? - ?
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
20:00
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
? - ?
โปกราเดซ โปกราเดซ
20:00
Koplik Koplik
? - ?
Partizani II Partizani II
20:00
Oriku Oriku
? - ?
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
เลื่อน
Diambars Diambars
? - ?
Generation F. Generation F.
เลื่อน
Douanes Douanes
? - ?
Mbour Mbour
เลื่อน
Jaraaf Jaraaf
? - ?
Pikine Pikine
เลื่อน
Teungueth Teungueth
? - ?
US Goree US Goree
00:30
Hades Hades
? - ?
Londerzeel Londerzeel
00:30
Heur Tongeren Heur Tongeren
? - ?
Wijgmaal Wijgmaal
01:00
City Pirates City Pirates
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
01:00
Hoogstraten Hoogstraten
? - ?
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
จบ
เฮเรเดียโน่ เฮเรเดียโน่
2 - 1
Sporting San Jose Sporting San Jose
ไลมัน เอฟซี ไลมัน เอฟซี
1 - 7
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
จบ
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
1 - 5
Alajuelense Alajuelense
เลื่อน
อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
? - ?
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
เลื่อน
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก
? - ?
สเตนเฮาส์มัวร์	สเตนเฮาส์มัวร์
เลื่อน
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
? - ?
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
เลื่อน
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
? - ?
Elgin City Elgin City
เลื่อน
สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน
? - ?
เอดินเบิร์ก ซิตี้ เอดินเบิร์ก ซิตี้
19:00
Black Bulls Black Bulls
? - ?
LD Maputo LD Maputo
19:00
Costa do Sol Costa do Sol
? - ?
Desportivo Maputo Desportivo Maputo
19:00
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
? - ?
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
19:00
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
? - ?
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
19:00
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
? - ?
UD Songo UD Songo
19:00
Incomati Xinavane Incomati Xinavane
? - ?
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
19:00
Textafrica Chimoio Textafrica Chimoio
? - ?
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
Achyronas Liopetriou Achyronas Liopetriou
0 - 0
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
Alki Oroklini Alki Oroklini
2 - 1
Chloraka Chloraka
Kouris Erimi (Cyp) Kouris Erimi (Cyp)
1 - 0
Paeek Paeek
Othellos Athienou Othellos Athienou
1 - 0
Ypsonas Ypsonas
Thoi Lakatamias Thoi Lakatamias
1 - 0
Sotiras Sotiras
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
0 - 0
Aris Aris
Zakakiou Zakakiou
0 - 0
ASIL Lysi ASIL Lysi
20:00
Achyronas Liopetriou Achyronas Liopetriou
? - ?
Omonoia Psevda Omonoia Psevda
20:00
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
? - ?
Zakakiou Zakakiou
20:00
Aris Aris
? - ?
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
20:00
Ayia Napa Ayia Napa
? - ?
Paeek Paeek
20:00
Chloraka Chloraka
? - ?
ASIL Lysi ASIL Lysi
20:00
Othellos Athienou Othellos Athienou
? - ?
Thoi Lakatamias Thoi Lakatamias
20:00
Sotiras Sotiras
? - ?
Dighenis Dighenis
20:00
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
? - ?
Alki Oroklini Alki Oroklini
20:00
Ypsonas Ypsonas
? - ?
Kouris Erimi (Cyp) Kouris Erimi (Cyp)
FRO
Sinop Sinop
? - ?
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
FRO
Avrankou Omnisport Avrankou Omnisport
? - ?
ASVO ASVO
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Dadje Dadje
FRO
FC Esae FC Esae
? - ?
Tonnerre Tonnerre
FRO
JS Pob JS Pob
? - ?
Dragons Dragons
จบ
Fiorentino Fiorentino
5 - 2
Cosmos Cosmos
จบ
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
2 - 1
San Giovanni San Giovanni
จบ
La Fiorita La Fiorita
3 - 0
Domagnano Domagnano
จบ
Libertas Libertas
0 - 3
Tre Penne Tre Penne
ยกเลิก
Cailungo Cailungo
? - ?
Faetano Faetano
ยกเลิก
Fiorentino Fiorentino
? - ?
San Giovanni San Giovanni
ยกเลิก
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
? - ?
Tre Fiori Tre Fiori
ยกเลิก
La Fiorita La Fiorita
? - ?
Tre Penne Tre Penne
ยกเลิก
Libertas Libertas
? - ?
Murata Murata
ยกเลิก
Pennarossa Pennarossa
? - ?
Domagnano Domagnano
ยกเลิก
Virtus Virtus
? - ?
Cosmos Cosmos
จบ
Dcheira Dcheira
2 - 3
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
จบ
TAS Casablanca TAS Casablanca
0 - 1
Union Touarga Union Touarga
จบ
Wydad Fes Wydad Fes
4 - 1
KAC Kenitra KAC Kenitra
เลื่อน
Dietikon Dietikon
? - ?
Balzers Balzers
เลื่อน
โกซซัว โกซซัว
? - ?
เฮิงก์ เฮิงก์
จบ
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
2 - 3
เออี ลาริสซ่า	เออี ลาริสซ่า
จบ
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
1 - 1
แอสเตราส ตริโปลิส	แอสเตราส ตริโปลิส
จบ
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
1 - 0
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
จบ
Zulte Waregem W Zulte Waregem W
1 - 2
St. Liege W St. Liege W
Bizana Pondo Chiefs Bizana Pondo Chiefs
0 - 0
Richards Bay Richards Bay
JDR Stars JDR Stars
0 - 0
Cape Town All Stars Cape Town All Stars
จบ
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
1 - 3
TS Sporting TS Sporting
Polokwane Polokwane
0 - 0
Pretoria U. Pretoria U.
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
1 - 0
โบโตซานิ	โบโตซานิ
จบ
ยูทีเอ อารัด ยูทีเอ อารัด
0 - 1
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
จบ
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
2 - 2
อเบอรี่สวิธ ทาวน์	อเบอรี่สวิธ ทาวน์
จบ
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
2 - 1
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
จบ
Druids Druids
0 - 1
แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด
จบ
Haverfordwest Haverfordwest
1 - 0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน	คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
จบ
Flint Flint
0 - 1
Penybont Penybont
จบ
TNS TNS
0 - 0
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
จบ
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
1 - 0
Ocean Kerch Ocean Kerch
จบ
Yevpatoriya Yevpatoriya
1 - 0
TSK Simferopol TSK Simferopol
จบ
Benevento U19 Benevento U19
0 - 0
Pescara U19 Pescara U19
เลื่อน
Brescia U19 Brescia U19
? - ?
Vicenza U19 Vicenza U19
จบ
Crotone U19 Crotone U19
4 - 1
Reggina U19 Reggina U19
จบ
Entella U19 Entella U19
4 - 1
Pisa U19 Pisa U19
เลื่อน
Frosinone U19 Frosinone U19
? - ?
Spezia U19 Spezia U19
FRO
Monza U19 Monza U19
? - ?
Parma U19 Parma U19
เลื่อน
Napoli U19 Napoli U19
? - ?
Lecce U19 Lecce U19
เลื่อน
Reggiana U19 Reggiana U19
? - ?
Cremonese U19 Cremonese U19
FRO
Salernitana U19 Salernitana U19
? - ?
Cosenza U19 Cosenza U19
เลื่อน
Udinese U19 Udinese U19
? - ?
Cittadella U19 Cittadella U19
จบ
Venezia U19 Venezia U19
0 - 5
Chievo U19 Chievo U19
จบ
Verona U19 Verona U19
4 - 2
Pordenone U19 Pordenone U19
20:00
Crotone U19 Crotone U19
? - ?
Pescara U19 Pescara U19
20:00
Frosinone U19 Frosinone U19
? - ?
Benevento U19 Benevento U19
20:00
Napoli U19 Napoli U19
? - ?
Entella U19 Entella U19
20:00
Reggina U19 Reggina U19
? - ?
Lecce U19 Lecce U19
20:00
Salernitana U19 Salernitana U19
? - ?
Pisa U19 Pisa U19
20:00
Spezia U19 Spezia U19
? - ?
Cosenza U19 Cosenza U19
20:00
Brescia U19 Brescia U19
? - ?
Chievo U19 Chievo U19
20:00
Monza U19 Monza U19
? - ?
Cremonese U19 Cremonese U19
20:00
Parma U19 Parma U19
? - ?
Pordenone U19 Pordenone U19
20:00
Reggiana U19 Reggiana U19
? - ?
Udinese U19 Udinese U19
20:00
Venezia U19 Venezia U19
? - ?
Verona U19 Verona U19
20:00
Vicenza U19 Vicenza U19
? - ?
Cittadella U19 Cittadella U19
จบ
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
3 - 2
Mlila U21 Mlila U21
จบ
Paradou U21 Paradou U21
2 - 0
USM Alger U21 USM Alger U21
จบ
Skikda U21 Skikda U21
0 - 1
Oran U21 Oran U21
Debrecen Debrecen
0 - 0
Kaposvar Kaposvar
Cape Town City Cape Town City
1 - 2
Stellenbosch Stellenbosch
จบ
Chippa Utd. Chippa Utd.
0 - 3
Orlando Pirates Orlando Pirates
จบ
Bloem Celtic Bloem Celtic
1 - 1
Maritzburg Utd Maritzburg Utd
เลื่อน
NAPSA Stars NAPSA Stars
? - ?
Buildcon Buildcon
จบ
Green Buffaloes FC Green Buffaloes FC
1 - 2
Nkwazi Nkwazi
จบ
Kitwe United Kitwe United
0 - 1
Green Eagles Green Eagles
Zanaco Zanaco
? - ?
Nkana Nkana
จบ
Aguilas Aguilas
1 - 1
Atl. Nacional Atl. Nacional
07:00
Petrolera Petrolera
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
07:00
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
? - ?
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
จบ
Tarxien Tarxien
0 - 3
Birkirkara Birkirkara
จบ
Mosta Mosta
5 - 1
Senglea Athletics Senglea Athletics
Floriana Floriana
0 - 0
Balzan Balzan
Hamrun Hamrun
0 - 0
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
จบ
Lija Athletic Lija Athletic
3 - 1
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
Sliema Sliema
2 - 0
Gzira Gzira
จบ
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
2 - 0
Varazdin Varazdin
สลาเวน โคพริฟนิก้า สลาเวน โคพริฟนิก้า
0 - 0
เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ
จบ
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
2 - 2
AS Vita Club AS Vita Club
จบ
Al-Merreikh Al-Merreikh
0 - 0
Simba Simba
จบ
Esperance Tunis Esperance Tunis
3 - 1
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
จบ
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
2 - 0
Petro Atletico Petro Atletico
Mazembe Mazembe
0 - 0
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
จบ
Teungueth Teungueth
0 - 1
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
จบ
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
2 - 0
Horoya (Gui) Horoya (Gui)
ยกเลิก
Bognor Bognor
? - ?
Haringey Borough Haringey Borough
ยกเลิก
Brightlingsea Brightlingsea
? - ?
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
ยกเลิก
Carshalton Carshalton
? - ?
Margate Margate
ยกเลิก
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
? - ?
Horsham FC Horsham FC
ยกเลิก
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
? - ?
Potters Potters
ยกเลิก
Cray Cray
? - ?
East Thurrock East Thurrock
ยกเลิก
Enfield Town Enfield Town
? - ?
Merstham Merstham
ยกเลิก
Hornchurch Hornchurch
? - ?
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
ยกเลิก
Leatherhead Leatherhead
? - ?
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
ยกเลิก
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
? - ?
Folkestone Folkestone
ยกเลิก
Worthing Worthing
? - ?
Kingstonian Kingstonian
จบ
Muktijoddha Sangsad Muktijoddha Sangsad
0 - 1
Abahani Chittagong Abahani Chittagong
จบ
Kelantan Kelantan
0 - 1
PKNP PKNP
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
1 - 1
Johor DT II Johor DT II
PDRM FA PDRM FA
0 - 1
PKNS FC PKNS FC
T-Team T-Team
3 - 0
Skuad Projek Skuad Projek
จบ
Mariupol Mariupol
0 - 1
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
จบ
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
0 - 1
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
จบ
Ben Guerdane Ben Guerdane
3 - 2
Monastir Monastir
เลื่อน
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
? - ?
Terre Sainte (Sui) Terre Sainte (Sui)
เลื่อน
เอชัลเลนส์ เอชัลเลนส์
? - ?
มาร์ตีญี มาร์ตีญี
เลื่อน
เมย์รีน เมย์รีน
? - ?
Olympique de Geneve Olympique de Geneve
จบ
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
3 - 2
Police Commissary Police Commissary
อาเลิน อาเลิน
0 - 0
Ulm Ulm
Bahlinger Bahlinger
1 - 1
Freiburg II Freiburg II
19:00
Elversberg Elversberg
? - ?
Stadtallendorf Stadtallendorf
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
0 - 2
Kassel Kassel
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
0 - 1
Stuttgart II Stuttgart II
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
0 - 1
TSV Steinbach TSV Steinbach
Hoffenheim II Hoffenheim II
1 - 1
Pirmasens (Ger) Pirmasens (Ger)
Mainz II Mainz II
0 - 1
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
0 - 0
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
TuS RW Koblenz TuS RW Koblenz
0 - 0
Schott Mainz Schott Mainz
Walldorf Walldorf
1 - 0
Giessen (Ger) Giessen (Ger)
จบ
WAA Banjul WAA Banjul
0 - 1
Marimoo Marimoo
จบ
Tallinding United Tallinding United
1 - 2
Gambia Ports Gambia Ports
เลื่อน
Freiberg Freiberg
? - ?
Backnang Backnang
เลื่อน
Freiburger Freiburger
? - ?
Dorfmerkingen Dorfmerkingen
เลื่อน
Sandhausen II Sandhausen II
? - ?
FC 08 Villingen FC 08 Villingen
เลื่อน
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
? - ?
Ravensburg (Ger) Ravensburg (Ger)
เลื่อน
TSV Ilshofen TSV Ilshofen
? - ?
Pforzheim (Ger) Pforzheim (Ger)
เลื่อน
Bruchsal Bruchsal
? - ?
Neckarsulmer (Ger) Neckarsulmer (Ger)
เลื่อน
Linx Linx
? - ?
1. Goppinger Sportverein 1895 1. Goppinger Sportverein 1895
เลื่อน
Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
? - ?
Bissingen (Ger) Bissingen (Ger)
จบ
Al Ahli SC Al Ahli SC
1 - 3
Dhamk Dhamk
จบ
Radomiak Radom Radomiak Radom
1 - 2
เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์	เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
0 - 0
Korona Kielce Korona Kielce
R. Rzeszow R. Rzeszow
0 - 1
Leczna Leczna
แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
2 - 2
Widzew Lodz Widzew Lodz
04:00
Imperatriz Imperatriz
? - ?
Sao Jose MA Sao Jose MA
เลื่อน
Bacabal EC Bacabal EC
? - ?
Moto Club Moto Club
จบ
Sporting U23 Sporting U23
2 - 1
Academica U23 Academica U23
17:00
Maritimo U23 Maritimo U23
? - ?
Belenenses U23 Belenenses U23
จบ
เอโบร เอโบร
0 - 1
Tarazona Tarazona
จบ
โฟตัว โฟตัว
0 - 1
อัล ตาลิยา อัล ตาลิยา
เลื่อน
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
? - ?
Stara Rise Stara Rise
จบ
Zoo Kericho Zoo Kericho
1 - 0
Vihiga United Vihiga United
Western Stima Western Stima
1 - 0
Wazito Wazito
20:00
Leopards Leopards
? - ?
Gor Mahia Gor Mahia
19:00
Vihiga United Vihiga United
? - ?
Mathare Utd. Mathare Utd.
17:00
Western Stima Western Stima
? - ?
Kenya CB Kenya CB
19:00
Zoo Kericho Zoo Kericho
? - ?
Wazito Wazito
Sofapaka Sofapaka
0 - 0
Bidco United Bidco United
จบ
Bandari Bandari
1 - 1
Nzoia Sugar Nzoia Sugar
จบ
Leopards Leopards
1 - 0
Nairobi City Nairobi City
จบ
Ghana U20 Ghana U20
2 - 0
Uganda U20 Uganda U20
เลื่อน
Grodig Grodig
? - ?
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
เลื่อน
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
? - ?
Saalfelden Saalfelden
เลื่อน
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
? - ?
Wals-Grunau Wals-Grunau
จบ
แม็คเคย์ เอสโปเต้ อาร์เจ (N) แม็คเคย์ เอสโปเต้ อาร์เจ (N)
0 - 2
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
จบ
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
1 - 0
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
จบ
Gjilani Gjilani
1 - 1
Arberia Arberia
จบ
Prishtina Prishtina
2 - 0
KF Llapi KF Llapi
เลื่อน
Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
? - ?
Erlensee Erlensee
เลื่อน
Lehnerz (Ger) Lehnerz (Ger)
? - ?
Eddersheim Eddersheim
เลื่อน
Hadamar Hadamar
? - ?
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
เลื่อน
SV Steinbach SV Steinbach
? - ?
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
เลื่อน
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
? - ?
Waldgirmes Waldgirmes
จบ
อัล ไอน์ (ยูเออี) อัล ไอน์ (ยูเออี)
1 - 1
Al Wasl Al Wasl
อัล อิติฮัด คาลบา อัล อิติฮัด คาลบา
0 - 0
Bani Yas Bani Yas
จบ
อัล จาซีร่า (ยูเออี) อัล จาซีร่า (ยูเออี)
1 - 1
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
จบ
ฮัทต้า ดูไบ ฮัทต้า ดูไบ
1 - 0
อัล ฟูไจราห์	อัล ฟูไจราห์
00:30
Dender Dender
? - ?
Mandel United Mandel United
00:30
Dessel Dessel
? - ?
Saint Eloois Saint Eloois
01:00
Heist Heist
? - ?
ปาโตร ไอส์เดน ปาโตร ไอส์เดน
01:00
UR La Louviere UR La Louviere
? - ?
เทิสเซินเดอร์โล เทิสเซินเดอร์โล
01:00
Meux Meux
? - ?
Couvin-Mariembourg Couvin-Mariembourg
01:00
Rebecquoise Rebecquoise
? - ?
วาแรม วาแรม
01:00
วิร์ตัน วิร์ตัน
? - ?
Hamoir Hamoir
จบ
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
0 - 1
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
จบ
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
3 - 2
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
จบ
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
2 - 1
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
Dainava Alytus Dainava Alytus
0 - 2
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
จบ
Ciervos Ciervos
0 - 4
Cafetaleros de Chiapas 2 Cafetaleros de Chiapas 2
FRO
Gavilanes de Matamoros Gavilanes de Matamoros
? - ?
Tecos FC Tecos FC
จบ
Cimarrones de Sonora 2 Cimarrones de Sonora 2
1 - 4
Colima FC Colima FC
จบ
Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo
0 - 1
Pioneros Pioneros
FRO
UA Zacatecas UA Zacatecas
? - ?
Leones Negros 2 Leones Negros 2
จบ
Ferretti Ferretti
2 - 0
Real Madriz Real Madriz
จบ
Esteli Esteli
1 - 1
Ocotal Ocotal
จบ
Managua FC Managua FC
3 - 1
CD Junior CD Junior
จบ
Vysne Opatske Vysne Opatske
3 - 0
Trebisov Trebisov
จบ
L. Mikulas L. Mikulas
1 - 1
Komarno Komarno
Podbrezova Podbrezova
2 - 0
Dubnica Dubnica
Poprad Poprad
0 - 1
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
Puchov Puchov
1 - 0
Samorin Samorin
Skalica Skalica
2 - 1
B. Bystrica B. Bystrica
จบ
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
0 - 3
เซย์นาโจเอน เจเค	เซย์นาโจเอน เจเค
22:00
Hebar Hebar
? - ?
Dunav Ruse Dunav Ruse
จบ
Lok. Sofia Lok. Sofia
1 - 0
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
22:00
Ludogorets II Ludogorets II
3 - 0
Kariana Erden Kariana Erden
Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas
0 - 1
Minyor Pernik Minyor Pernik
22:00
Septemvri Septemvri
? - ?
Bistritsa Bistritsa
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
0 - 0
Strumska Slava Strumska Slava
เลื่อน
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
? - ?
ทูเลวิค วิลจานดี้	ทูเลวิค วิลจานดี้
เลื่อน
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
? - ?
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
จบ
Fleury 91 W Fleury 91 W
1 - 0
Le Havre W (Fra) Le Havre W (Fra)
Dijon W Dijon W
0 - 1
Bordeaux W Bordeaux W
Reims W Reims W
0 - 1
Paris FC W Paris FC W
FRO
Hutnik Krakow U18 Hutnik Krakow U18
? - ?
UKS SMS Lodz U18 UKS SMS Lodz U18
จบ
Legia U18 Legia U18
1 - 3
Pogon Szczecin U18 Pogon Szczecin U18
จบ
Wisla U18 Wisla U18
2 - 1
Lechia Gdansk U18 Lechia Gdansk U18
เลื่อน
กูรีตีบา กูรีตีบา
? - ?
Toledo Toledo
จบ
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
3 - 1
Platense Platense
จบ
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
0 - 2
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
06:30
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
? - ?
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
จบ
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
1 - 1
ฮูราคาน ฮูราคาน
จบ
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
1 - 1
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
จบ
ปาฟอส ปาฟอส
1 - 1
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
จบ
โอโมเนีย นิโคเซีย โอโมเนีย นิโคเซีย
0 - 0
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
เลื่อน
Grodig Grodig
? - ?
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
เลื่อน
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
? - ?
Saalfelden Saalfelden
เลื่อน
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
? - ?
Wals-Grunau Wals-Grunau
เลื่อน
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
? - ?
Kufstein Kufstein
เลื่อน
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
? - ?
Schwaz Schwaz
เลื่อน
Tirol (Am) Tirol (Am)
? - ?
SV Worgl SV Worgl
จบ
Sol de America Sol de America
0 - 2
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
เลื่อน
Allerheiligen Allerheiligen
? - ?
St. Anna St. Anna
เลื่อน
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
? - ?
Union Gurten Union Gurten
เลื่อน
Gleisdorf Gleisdorf
? - ?
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
เลื่อน
SC Weiz SC Weiz
? - ?
WSC Wels WSC Wels
เลื่อน
SV Spittal SV Spittal
? - ?
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
เลื่อน
Stadl Paura Stadl Paura
? - ?
Vocklamarkt Vocklamarkt
เลื่อน
Wels (Aut) Wels (Aut)
? - ?
Ried (Am) Ried (Am)
เลื่อน
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
Kalsdorf Kalsdorf
21:00
Weindorf (Aut) Weindorf (Aut)
? - ?
Gleisdorf Gleisdorf
จบ
Kozaf Kozaf
1 - 3
AS Douanes AS Douanes
FRO
Majestic Majestic
? - ?
Leopard St.Camille Leopard St.Camille
FRO
Rahimo Rahimo
? - ?
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
FRO
Salitas Salitas
? - ?
Royal Royal
เลื่อน
AS Police AS Police
? - ?
US Ouagadougou US Ouagadougou
เลื่อน
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
? - ?
Kadiogo Kadiogo
เลื่อน
ASFA Yennega ASFA Yennega
? - ?
USFA USFA
เลื่อน
Leopard St.Camille Leopard St.Camille
? - ?
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
เลื่อน
Etoile Filante Etoile Filante
? - ?
AS Douanes AS Douanes
จบ
Boston River Boston River
2 - 0
CA Cerro CA Cerro
จบ
Penarol Penarol
2 - 0
River Plate River Plate
จบ
Koldingq FC W Koldingq FC W
3 - 0
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
จบ
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
1 - 0
Tekstilac Tekstilac
Kozara Kozara
1 - 1
Zvijezda Brgule Zvijezda Brgule
Kozarska Dubica Kozarska Dubica
1 - 0
Leotar Leotar
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
1 - 1
Drina Zvornik Drina Zvornik
Podrinje Janja Podrinje Janja
1 - 0
Modrica (Bih) Modrica (Bih)
Prijedor Prijedor
1 - 0
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
Slavija Slavija
0 - 2
Novi Grad Novi Grad
19:00
Sloga Doboj Sloga Doboj
? - ?
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
จบ
Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin
2 - 0
Mieszko Mieszko
18:00
Przodkowo Przodkowo
? - ?
Elana Torun Elana Torun
จบ
Unia Swarzedz (Pol) Unia Swarzedz (Pol)
3 - 1
Jarocin Jarocin
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
0 - 2
Kleczew Kleczew
จบ
Swinoujscie (Pol) Swinoujscie (Pol)
1 - 2
Sroda Sroda
จบ
Koszalin Koszalin
0 - 4
Stezyca Stezyca
Chemik Police (Pol) Chemik Police (Pol)
0 - 2
Gornik Konin Gornik Konin
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
0 - 2
Unia Janikowo Unia Janikowo
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
0 - 0
B. Gdynia B. Gdynia
จบ
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
1 - 1
Pomorzanin Torun Pomorzanin Torun
Swit Skolwin Swit Skolwin
0 - 0
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
จบ
Tractor Tractor
2 - 1
Mazandaran Mazandaran
จบ
Gol Gohar Gol Gohar
0 - 0
Rafsanjan Rafsanjan
Zob Ahan Zob Ahan
1 - 0
Machine Sazi Machine Sazi
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
0 - 0
Foolad Foolad
จบ
Aluminium Arak Aluminium Arak
1 - 6
Sepahan Sepahan
จบ
Saipa Saipa
0 - 0
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
Padideh Khorasan  Padideh Khorasan
2 - 0
เคอมัน เคอมัน
จบ
Sanat Naft Sanat Naft
0 - 0
Persepolis Persepolis
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
0 - 0
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
1 - 1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
0 - 1
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
0 - 1
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
เอสเฟา เมปเปน เอสเฟา เมปเปน
0 - 2
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
ซาบรุ๊กเค่น ซาบรุ๊กเค่น
1 - 1
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
จบ
Herrera Herrera
1 - 2
Veraguas Veraguas
จบ
Plaza Amador Plaza Amador
0 - 0
Costa del Este Costa del Este
เลื่อน
Beaconsfield Beaconsfield
? - ?
Dorchester Dorchester
ยกเลิก
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
? - ?
Farnborough Farnborough
เลื่อน
Beaconsfield Beaconsfield
? - ?
Farnborough Farnborough
เลื่อน
Hartley Wintney Hartley Wintney
? - ?
Harrow Harrow
เลื่อน
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
? - ?
Weston Weston
เลื่อน
Hendon Hendon
? - ?
Wimborne Wimborne
ยกเลิก
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
? - ?
Gosport Gosport
เลื่อน
Poole Town Poole Town
? - ?
Yate Town Yate Town
เลื่อน
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
? - ?
Dorchester Dorchester
เลื่อน
Taunton Taunton
? - ?
Chesham Chesham
เลื่อน
Truro Truro
? - ?
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
เลื่อน
Walton Casuals Walton Casuals
? - ?
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
จบ
Real de Minas Real de Minas
0 - 0
Real Sociedad Real Sociedad
จบ
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
0 - 1
Hapoel Bnei Faradis Hapoel Bnei Faradis
20:00
Colombe Lobo Colombe Lobo
? - ?
New Star New Star
FRO
La Passe La Passe
? - ?
Revengers Revengers
FRO
Lightstars Lightstars
? - ?
Cote d'Or Cote d'Or
FRO
St John Bosco St John Bosco
? - ?
Northern Dynamo Northern Dynamo
จบ
Hamam-Sousse Hamam-Sousse
1 - 0
AS Mohamdia AS Mohamdia
Kalaa Kalaa
0 - 0
Menzel Bouzelfa Menzel Bouzelfa
พักครึ่ง
Kasserine Kasserine
1 - 0
Sidi Bouzid Sidi Bouzid
พักครึ่ง
Sfax Railways Sfax Railways
1 - 0
ES Djerba ES Djerba
พักครึ่ง
Sporting Ben Arous Sporting Ben Arous
0 - 0
Gabes Gabes
พักครึ่ง
Zarzis Zarzis
3 - 1
Rades Rades
จบ
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
0 - 1
Zrinjski Zrinjski
จบ
Krupa Krupa
1 - 1
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
จบ
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
2 - 0
Zeljeznicar Zeljeznicar
จบ
Emelec Emelec
1 - 0
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
จบ
Orense Orense
2 - 2
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
06:00
Tecnico U. Tecnico U.
? - ?
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
จบ
Michalovce Michalovce
1 - 0
Nitra Nitra
Senica Senica
0 - 1
Pohronie Pohronie
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
2 - 1
Dun. Streda Dun. Streda
Trencin Trencin
1 - 0
Trnava Trnava
Z. Moravce Z. Moravce
1 - 0
Sered Sered
Zilina Zilina
2 - 1
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
จบ
Warta Gorzow Warta Gorzow
0 - 1
Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
0 - 0
ROW Rybnik ROW Rybnik
Foto-Higiena Gac Foto-Higiena Gac
0 - 0
Nysa Nysa
Kluczbork Kluczbork
0 - 0
Goczalkowice Zdroj (Pol) Goczalkowice Zdroj (Pol)
Piast Zmigrod Piast Zmigrod
0 - 0
Pniowek Pniowek
จบ
Ruch Ruch
3 - 0
Polonia/Sparta Swidnica Polonia/Sparta Swidnica
จบ
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
3 - 0
Legnica 2 Legnica 2
20:00
Zaglebie 2 Zaglebie 2
? - ?
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
Zielona Gora Zielona Gora
0 - 0
Brzeg Brzeg
จบ
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
1 - 0
Sigma Olomouc Sigma Olomouc
จบ
เอฟเค พริแบรม เอฟเค พริแบรม
0 - 2
Liberec Liberec
จบ
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
3 - 1
เอสเอฟซี โอปาวา เอสเอฟซี โอปาวา
จบ
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
0 - 0
Bohemians 1905 Bohemians 1905
จบ
URT URT
0 - 2
ครูไซโร่ ครูไซโร่
ยกเลิก
Resources Capital Resources Capital
? - ?
Warriors Warriors
ยกเลิก
Hong Kong Rangers Hong Kong Rangers
? - ?
Pegasus Pegasus
จบ
Dorense Dorense
0 - 3
Sergipe Sergipe
จบ
Lagarto Lagarto
4 - 1
Frei Paulistano Frei Paulistano
เลื่อน
Dassendorf (Ger) Dassendorf (Ger)
? - ?
Barmbek-Uhlenhorst Barmbek-Uhlenhorst
เลื่อน
VfL Lohbrugge VfL Lohbrugge
? - ?
HEBC Hamburg HEBC Hamburg
เลื่อน
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
? - ?
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
จบ
Managua FC U20 Managua FC U20
2 - 1
CD Junior U20 CD Junior U20
จบ
Ferretti U20 Ferretti U20
3 - 0
Real Madriz U20 Real Madriz U20
เลื่อน
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
? - ?
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
จบ
Defensores Unidos Defensores Unidos
1 - 1
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
จบ
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
0 - 2
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
จบ
Fenix Fenix
0 - 1
Sacachispas Sacachispas
จบ
UAI Urquiza UAI Urquiza
1 - 0
ซานมิเกล ซานมิเกล
จบ
Villa San Carlos Villa San Carlos
1 - 1
Canuelas Canuelas
จบ
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
4 - 2
St. Gallen W St. Gallen W
จบ
ลูกาโน (หญิง) ลูกาโน (หญิง)
0 - 6
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
จบ
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
0 - 0
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
จบ
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
0 - 0
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
จบ
Druitt Town Rangers Druitt Town Rangers
3 - 1
APIA Tigers APIA Tigers
จบ
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
1 - 1
Manly Utd Manly Utd
จบ
แบล็คทาวน์ ซิตี้ แบล็คทาวน์ ซิตี้
2 - 0
Northbridge Bulls Northbridge Bulls
จบ
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
1 - 0
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
จบ
Sydney Utd Sydney Utd
5 - 2
Sydney FC U21 Sydney FC U21
ยกเลิก
Noordwijk Noordwijk
? - ?
HFC HFC
ยกเลิก
ASWH ASWH
? - ?
Scheveningen Scheveningen
ยกเลิก
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
? - ?
Kozakken Boys Kozakken Boys
ยกเลิก
Jong Volendam Jong Volendam
? - ?
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
ยกเลิก
HHC HHC
? - ?
Katwijk Katwijk
ยกเลิก
Quick Boys Quick Boys
? - ?
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
ยกเลิก
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
? - ?
Spakenburg Spakenburg
ยกเลิก
De Treffers De Treffers
? - ?
GVVV GVVV
จบ
Coban Imperial Coban Imperial
2 - 0
Sanarate Sanarate
จบ
Comunicaciones Comunicaciones
3 - 1
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
Iztapa Iztapa
5 - 2
Antigua Antigua
จบ
Sacachispas (Gtm) Sacachispas (Gtm)
0 - 1
Guastatoya Guastatoya
ยกเลิก
SG-Tertre Hautrage W SG-Tertre Hautrage W
? - ?
Moldavo W Moldavo W
ยกเลิก
Tienen W Tienen W
? - ?
Mechelen W Mechelen W
ยกเลิก
Massenhoven W Massenhoven W
? - ?
Chastre W Chastre W
ยกเลิก
Wuustwezel W Wuustwezel W
? - ?
GBA Kontich W GBA Kontich W
ยกเลิก
Genk II W Genk II W
? - ?
Leuven II W Leuven II W
ยกเลิก
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
? - ?
Zwevezele W Zwevezele W
ยกเลิก
Gent II W Gent II W
? - ?
RSC Anderlecht II W RSC Anderlecht II W
ยกเลิก
RFC Liege W RFC Liege W
? - ?
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
จบ
Florentia W Florentia W
0 - 0
San Marino Academy W San Marino Academy W
จบ
Verona W Verona W
1 - 0
AS Roma W AS Roma W
จบ
Streymur Streymur
1 - 1
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
Eibar W (Esp) Eibar W (Esp)
0 - 1
Levante W Levante W
Santa Teresa W Santa Teresa W
0 - 0
Barcelona W Barcelona W
จบ
Valencia W Valencia W
1 - 2
Sevilla FC W Sevilla FC W
จบ
Bento Goncalves Bento Goncalves
0 - 1
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
จบ
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
3 - 3
Wiltz Wiltz
จบ
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
2 - 2
Niedercorn Niedercorn
จบ
Rodange Rodange
1 - 2
Hesperange Hesperange
จบ
Kagera Sugar Kagera Sugar
0 - 1
Namungo Namungo
Mwadui Mwadui
0 - 0
Azam Azam
Ruvu Shooting Ruvu Shooting
1 - 0
JKT Tanzania JKT Tanzania
20:00
Coastal Union Coastal Union
? - ?
Ruvu Shooting Ruvu Shooting
20:00
Ihefu Ihefu
? - ?
Mbeya City Mbeya City
20:00
JKT Tanzania JKT Tanzania
? - ?
Azam Azam
20:00
Mwadui Mwadui
? - ?
Simba Simba
15:00
Tobol Tobol
2 - 1
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
00:30
Ninove Ninove
? - ?
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
01:00
Temse Temse
? - ?
Zwevezele Zwevezele
จบ
Llaneros Llaneros
0 - 2
Huila Huila
จบ
Tigres Tigres
0 - 0
Cartagena Cartagena
03:00
U. Magdalena U. Magdalena
? - ?
Leones Leones
เลื่อน
แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี
? - ?
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
เลื่อน
ดัมบาร์ตัน ดัมบาร์ตัน
? - ?
แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
เลื่อน
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
? - ?
ไคลด์ ไคลด์
เลื่อน
มอนโทรส มอนโทรส
? - ?
โคฟ เรนเจอร์ส	โคฟ เรนเจอร์ส
เลื่อน
ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
? - ?
ฟัลเคิร์ก ฟัลเคิร์ก
จบ
Decic Decic
0 - 1
Rudar Rudar
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
0 - 0
Jezero Jezero
จบ
OFK Petrovac OFK Petrovac
1 - 4
Buducnost Buducnost
จบ
Sutjeska Sutjeska
4 - 3
Zeta Zeta
จบ
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
0 - 0
Iskra Iskra
จบ
Junak Sinj (Cro) Junak Sinj (Cro)
1 - 1
Osijek 2 (Cro) Osijek 2 (Cro)
จบ
Kustosija Kustosija
1 - 2
Cibalia Cibalia
จบ
Opatija Opatija
0 - 0
Rudes Rudes
ยกเลิก
เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ
? - ?
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
18:00
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
? - ?
สตรอมเมน สตรอมเมน
19:00
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
? - ?
สตาร์ท สตาร์ท
FRO
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
ออด บีเค ออด บีเค
ยกเลิก
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
โกรรุด ไอแอล	โกรรุด ไอแอล
19:00
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
? - ?
บรานน์ บรานน์
20:30
Saku Sporting Saku Sporting
? - ?
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
23:00
แซนด์เนส แซนด์เนส
? - ?
Bryne Bryne
จบ
นูร์บี้ นูร์บี้
5 - 0
ลินโดมี่ ลินโดมี่
จบ
ริก้า เอฟซี ริก้า เอฟซี
4 - 2
Spartaks Spartaks
จบ
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
1 - 0
แวร์นอมู แวร์นอมู
จบ
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
0 - 2
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
จบ
RFS RFS
3 - 1
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
จบ
คูพีเอส คูพีเอส
5 - 1
จาโร จาโร
จบ
Hellerup Hellerup
0 - 1
ไนโคบิ้ง เอฟซี	ไนโคบิ้ง เอฟซี
ยกเลิก
แบร็สต์ แบร็สต์
? - ?
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
19:00
Athlone Athlone
? - ?
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
Drogheda Drogheda
2 - 2
ดันดาลค์ ดันดาลค์
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
0 - 0
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
จบ
Galway Galway
2 - 1
Longford Longford
Bronshoj Bronshoj
1 - 3
Roskilde KFUM's Roskilde KFUM's
จบ
Energetik-BGU Energetik-BGU
2 - 0
Smorgon Smorgon
จบ
Hillerod Hillerod
0 - 1
Frederiksberg Alliancen Frederiksberg Alliancen
โกเมล โกเมล
1 - 0
Murom Murom
จบ
South Hobart South Hobart
3 - 2
Glenorchy Knights Glenorchy Knights
FRO
? - ?
FRO
? - ?
FRO
University of Tasmania (Aus) University of Tasmania (Aus)
? - ?
จบ
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
2 - 0
Auerbach Auerbach
จบ
Rathenow Rathenow
0 - 0
Babelsberg Babelsberg
จบ
0 - 8
Taroona (Aus) Taroona (Aus)
FRO
Glenorchy Knights 2 (Aus) Glenorchy Knights 2 (Aus)
? - ?
BeachSide (Aus) BeachSide (Aus)
จบ
แบร็สต์ แบร็สต์
3 - 1
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
จบ
Wanneroo City (Aus) Wanneroo City (Aus)
3 - 1
Balga (Aus) Balga (Aus)
จบ
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
2 - 1
ซิลวิอา ซิลวิอา
จบ
ทูรนส์ ทูรนส์
3 - 2
IFK มัลโม IFK มัลโม
จบ
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
6 - 0
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
จบ
มินส์ค มินส์ค
1 - 1
อิสลอช อิสลอช
จบ
โซดิโน่ โซดิโน่
3 - 0
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
จบ
Rubin Kazan U19 Rubin Kazan U19
0 - 2
Ufa U19 Ufa U19
จบ
UOR U19 UOR U19
1 - 1
Konoplev Academy U19 Konoplev Academy U19
จบ
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
1 - 2
FAR Rabat FAR Rabat
จบ
Amal Bou Saada (Alg) Amal Bou Saada (Alg)
0 - 2
Arba Arba
จบ
Arzew Arzew
0 - 1
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
จบ
เบอจายา เบอจายา
2 - 1
Lakhdaria Lakhdaria
จบ
Ben Aknoun Ben Aknoun
0 - 1
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
จบ
CR Beni Thour CR Beni Thour
2 - 1
Msila Msila
จบ
El Kerma El Kerma
2 - 1
ไซดา ไซดา
จบ
El Khemis El Khemis
0 - 2
Oued Sly Oued Sly
จบ
JSM Tiaret JSM Tiaret
2 - 0
Ain Ouessara Ain Ouessara
อาร์ซี คูบา อาร์ซี คูบา
1 - 0
Harrach Harrach
จบ
RC Oued Rhiou RC Oued Rhiou
1 - 1
Temouchent Temouchent
จบ
Remchi Remchi
2 - 3
SC Ain Defla SC Ain Defla
จบ
Widad Adabi de Boufarik Widad Adabi de Boufarik
1 - 0
ยูเอสเอ็ม บลีดา ยูเอสเอ็ม บลีดา
จบ
MO Constantine MO Constantine
0 - 0
Chelghoum Chelghoum
เลื่อน
บอเด็น บอเด็น
? - ?
ลูเซิน2 ลูเซิน2
เลื่อน
วอห์เล็น วอห์เล็น
? - ?
ชวอทซ์ ชวอทซ์
เลื่อน
ซูค ซูค
? - ?
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
เลื่อน
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
? - ?
Goldau Goldau
FRO
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
? - ?
Cubango Cubango
FRO
Interclube Interclube
? - ?
Baixa de Cassanje Baixa de Cassanje
FRO
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
? - ?
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
FRO
Progresso Progresso
? - ?
ซากราดา ซากราดา
จบ
Samgurali Samgurali
0 - 0
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
จบ
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
3 - 2
Telavi Telavi
SGS Essen W SGS Essen W
0 - 0
Werder Bremen W Werder Bremen W
FRO
Deveronvale Deveronvale
? - ?
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
FRO
Formartine Utd Formartine Utd
? - ?
Keith Keith
FRO
Fort William Fort William
? - ?
Turriff Utd Turriff Utd
FRO
Fraserburgh Fraserburgh
? - ?
Clachnacuddin Clachnacuddin
FRO
Huntly Huntly
? - ?
Buckie Thistle Buckie Thistle
FRO
Rothes Rothes
? - ?
Lossiemouth Lossiemouth
FRO
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
? - ?
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
FRO
Wick Academy Wick Academy
? - ?
Nairn County Nairn County
จบ
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
0 - 4
KKS Kalisz KKS Kalisz
จบ
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
0 - 0
Suwalki Suwalki
จบ
GKS Katowice GKS Katowice
0 - 2
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
จบ
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
1 - 1
Ostroda Ostroda
จบ
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
0 - 0
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
จบ
KS Polkowice KS Polkowice
1 - 2
S. Rzeszow S. Rzeszow
จบ
Pruszkow Pruszkow
0 - 1
Lublin Lublin
00:45
AE Altos AE Altos
? - ?
Tiradentes-PI Tiradentes-PI
FRO
Fluminense-PI Fluminense-PI
? - ?
River-PI River-PI
01:00
Julho Esporte Julho Esporte
? - ?
Parnahyba Parnahyba
FRO
Flamengo PI Flamengo PI
? - ?
Picos Picos
จบ
Ovarense W Ovarense W
3 - 2
Boavista W Boavista W
FRO
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
? - ?
Fiaes SC W Fiaes SC W
จบ
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
0 - 1
Fasil Ketema Fasil Ketema
Jimma Kenema Jimma Kenema
1 - 2
Wolkite Kenema Wolkite Kenema
จบ
Cadiz CF B Cadiz CF B
2 - 0
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
จบ
Uppsala W Uppsala W
1 - 6
Djurgarden W Djurgarden W
จบ
Linkopings W Linkopings W
1 - 0
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
21:00
Hacken W Hacken W
? - ?
Vittsjo W Vittsjo W
FRO
? - ?
จบ
Olympia FC Warriors W (Aus) Olympia FC Warriors W (Aus)
3 - 0
19:30
Grimstad W Grimstad W
? - ?
Klepp W Klepp W
จบ
Paks Paks
2 - 2
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
จบ
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
2 - 1
Ujpest Ujpest
ยกเลิก
Annagh Annagh
? - ?
H&W Welders H&W Welders
ยกเลิก
Ards Ards
? - ?
Dundela Dundela
ยกเลิก
Ballinamallard Ballinamallard
? - ?
Dergview Dergview
ยกเลิก
Institute Institute
? - ?
Loughgall Loughgall
ยกเลิก
Newry City Newry City
? - ?
Knockbreda Knockbreda
ยกเลิก
Queens Univ. Queens Univ.
? - ?
Ballyclare Ballyclare
จบ
Chennai City Chennai City
1 - 2
Sudeva Delhi Sudeva Delhi
จบ
Indian Arrows Indian Arrows
3 - 0
NEROCA NEROCA
เลื่อน
Rymarov Rymarov
? - ?
Trinec B Trinec B
19:00
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
? - ?
Bujumbura C. Bujumbura C.
จบ
Kayanza Kayanza
1 - 0
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
Les Elephants Les Elephants
0 - 1
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
19:00
Olympic S. Olympic S.
? - ?
แอตเลติโก้ โอลิมปิค แอตเลติโก้ โอลิมปิค
จบ
Biolog Biolog
1 - 1
Legion Dynamo Legion Dynamo
จบ
FK Anzi Makhackala FK Anzi Makhackala
1 - 1
Forte Taganrog Forte Taganrog
จบ
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
1 - 0
SKA Rostov SKA Rostov
FRO
Big Bullets Big Bullets
? - ?
TN Stars TN Stars
FRO
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
? - ?
Chitipa United Chitipa United
จบ
FC Van (Arm) FC Van (Arm)
3 - 1
บานานต์ส บานานต์ส
20:00
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
? - ?
	อราราท เยเรวาน อราราท เยเรวาน
16:00
Gia Lai Gia Lai
? - ?
โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี
16:00
ทัญฮว้า เอฟซี ทัญฮว้า เอฟซี
? - ?
Da Nang Da Nang
18:15
T&T Ha Noi T&T Ha Noi
? - ?
	ฮองลินห์ ฮาตินห์ ฮองลินห์ ฮาตินห์
จบ
Adelaide W Adelaide W
2 - 0
ซิดนี่ย์ เอฟซี (ญ) ซิดนี่ย์ เอฟซี (ญ)
จบ
Malacca United Malacca United
1 - 1
Sabah Sabah
Penang Penang
1 - 0
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
Selangor Selangor
1 - 0
Pahang Pahang
UiTM UiTM
1 - 0
Terengganu Terengganu
จบ
Karela Karela
2 - 1
Aduana Stars Aduana Stars
จบ
King Faisal King Faisal
1 - 0
Liberty Liberty
จบ
Al-Kharitiyath Al-Kharitiyath
0 - 2
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
เลื่อน
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
? - ?
บอเวียส บอเวียส
เลื่อน
Cham Cham
? - ?
Breitenrain Breitenrain
เลื่อน
เคอนีส เคอนีส
? - ?
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
เลื่อน
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
? - ?
บาเซิล 2 บาเซิล 2
เลื่อน
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
? - ?
Bruhl Bruhl
เลื่อน
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
? - ?
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
จบ
Magpies Magpies
4 - 0
Europa Point Europa Point
จบ
Ashanti GB Ashanti GB
1 - 1
Kamsar Kamsar
จบ
Elephant Coleah Elephant Coleah
0 - 0
Loubha Loubha
จบ
Flamme Olympique Flamme Olympique
3 - 1
ASFAG ASFAG
Bonner Bonner
0 - 0
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
0 - 1
Rodinghausen Rodinghausen
Koln II Koln II
1 - 0
B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
Lotte Lotte
0 - 0
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
Oberhausen Oberhausen
2 - 1
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
0 - 1
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
0 - 0
Dortmund II Dortmund II
Wiedenbruck Wiedenbruck
0 - 0
Dusseldorf II Dusseldorf II
Wuppertaler Wuppertaler
1 - 0
Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
จบ
Paide Linnameeskond U21 (Est) Paide Linnameeskond U21 (Est)
1 - 2
Levadia U21 Levadia U21
จบ
Tartu Welco Tartu Welco
0 - 0
Flora U21 Flora U21
FRO
Eisbachtal (Ger) Eisbachtal (Ger)
? - ?
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
FRO
Worms Worms
? - ?
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
FRO
Diefflen Diefflen
? - ?
Pfeddersheim Pfeddersheim
FRO
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
? - ?
Waldalgesheim (Ger) Waldalgesheim (Ger)
FRO
Emmelshausen Emmelshausen
? - ?
SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger) SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger)
FRO
Engers (Ger) Engers (Ger)
? - ?
TuS Koblenz TuS Koblenz
FRO
Hassia Bingen Hassia Bingen
? - ?
Salmrohr Salmrohr
FRO
Jagersburg Jagersburg
? - ?
Elversberg II Elversberg II
FRO
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
? - ?
Karbach Karbach
FRO
Mechtersheim Mechtersheim
? - ?
Eppelborn (Ger) Eppelborn (Ger)
FRO
Rochling Rochling
? - ?
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
FRO
Speyer Speyer
? - ?
Dudenhofen Dudenhofen
จบ
FC Alverca FC Alverca
3 - 0
Sacavenense Sacavenense
จบ
แอนาเดีย แอนาเดีย
0 - 2
Sanjoanense Sanjoanense
จบ
CDC Montalegre CDC Montalegre
1 - 1
Maria de Fonte Maria de Fonte
จบ
Cerveira Cerveira
1 - 2
SC Vianense SC Vianense
จบ
Condeixa Condeixa
2 - 0
Carapinheirense Carapinheirense
จบ
Mortagua Mortagua
0 - 0
Alcains Alcains
จบ
Sertanense Sertanense
0 - 3
Leiria Leiria
จบ
ยูเนียว ตอร์รีนเซ่ ยูเนียว ตอร์รีนเซ่
1 - 0
Dezembro Dezembro
FRO
Maritimo B Maritimo B
? - ?
Leca (Por) Leca (Por)
ยกเลิก
Barendrecht Barendrecht
? - ?
Ter Leede Ter Leede
ยกเลิก
Excelsior 31 Excelsior 31
? - ?
Stedoco Stedoco
ยกเลิก
GOES GOES
? - ?
VVOG VVOG
ยกเลิก
Harkemase Boys Harkemase Boys
? - ?
VVSB VVSB
ยกเลิก
ODIN '59 ODIN '59
? - ?
ACV Assen ACV Assen
ยกเลิก
Staphorst Staphorst
? - ?
Ajax (Am) Ajax (Am)
ยกเลิก
VV DOVO VV DOVO
? - ?
Sportlust Sportlust
ยกเลิก
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
? - ?
Hoek Hoek
ยกเลิก
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
? - ?
Lisse Lisse
จบ
อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี
1 - 0
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
จบ
Desportiva Ferroviaria Desportiva Ferroviaria
0 - 0
Real Noroeste Real Noroeste
จบ
Pinheiros Pinheiros
0 - 1
Rio Branco ES Rio Branco ES
จบ
Serra Serra
0 - 2
Vitoria ES Vitoria ES
จบ
อัสวาน อัสวาน
0 - 2
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
จบ
Ballymena Ballymena
1 - 1
Larne Larne
จบ
Crusaders Crusaders
0 - 2
Warrenpoint Warrenpoint
จบ
Dungannon Dungannon
2 - 3
Coleraine Coleraine
จบ
Linfield Linfield
1 - 0
Cliftonville Cliftonville
จบ
Portadown Portadown
4 - 1
Glenavon Glenavon
จบ
Horn W Horn W
0 - 2
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
FRO
Neulengbach W Neulengbach W
? - ?
Sudburgenland W Sudburgenland W
จบ
Resources Capital Resources Capital
1 - 2
Hong Kong Rangers Hong Kong Rangers
เลื่อน
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
Atlas Atlas
จบ
Excursionistas Excursionistas
3 - 0
Victoriano A. Victoriano A.
จบ
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
0 - 0
Real Pilar Real Pilar
เลื่อน
Wattens 2 (Aut) Wattens 2 (Aut)
? - ?
SV Worgl SV Worgl
เลื่อน
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
? - ?
Kufstein Kufstein
เลื่อน
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
? - ?
Schwaz Schwaz
FRO
Sobradinho Sobradinho
? - ?
Luziania Luziania
FRO
Paracatu Paracatu
? - ?
Ceilandia Ceilandia
เลื่อน
Santa Maria Santa Maria
? - ?
Gama Gama
จบ
Dynamo Kiev U21 Dynamo Kiev U21
6 - 0
Minaj U21 Minaj U21
จบ
Inhulets U21 Inhulets U21
2 - 4
Kolos Kovalyovka U21 Kolos Kovalyovka U21
จบ
Zorya U21 Zorya U21
3 - 1
Lviv U21 Lviv U21
จบ
Boca Juniors W (Arg) Boca Juniors W (Arg)
1 - 1
S. Morning W S. Morning W
จบ
U. de Deportes W U. de Deportes W
0 - 5
America de Cali W America de Cali W
จบ
Ferroviaria W Ferroviaria W
0 - 4
Libertad Limpeno W Libertad Limpeno W
จบ
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
4 - 0
Atletico SC W Atletico SC W
เลื่อน
AFC Rushden AFC Rushden
? - ?
Nuneaton Nuneaton
เลื่อน
Alvechurch Alvechurch
? - ?
Hitchin Hitchin
เลื่อน
Banbury Banbury
? - ?
Royston Royston
เลื่อน
Biggleswade Town Biggleswade Town
? - ?
St Ives St Ives
เลื่อน
Coalville Coalville
? - ?
Bromsgrove Bromsgrove
เลื่อน
Kings Langley Kings Langley
? - ?
Stratford Stratford
เลื่อน
Lowestoft Lowestoft
? - ?
Barwell Barwell
เลื่อน
Needham Market Needham Market
? - ?
Redditch Redditch
เลื่อน
Rushall Rushall
? - ?
Leiston Leiston
เลื่อน
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
? - ?
Hednesford Hednesford
เลื่อน
Tamworth Tamworth
? - ?
Peterborough Sports Peterborough Sports
FRO
Al Ahly Tripoli Al Ahly Tripoli
? - ?
Al Madina Al Madina
FRO
Al-Athad Al-Athad
? - ?
Al Wehda Al Wehda
18:00
Ironi Or Yehuda Ironi Or Yehuda
? - ?
Hapoel Bnei Lod Hapoel Bnei Lod
จบ
Arta / SIHD Arta / SIHD
0 - 1
Gendarmerie Gendarmerie
FRO
Port Port
? - ?
Police Nationale Police Nationale
จบ
Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
2 - 0
Loznica (Srb) Loznica (Srb)
Dubocica (Srb) Dubocica (Srb)
0 - 0
Zarkovo Zarkovo
Jagodina Jagodina
0 - 1
Zemun Zemun
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
0 - 0
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
1 - 0
Borac Borac
จบ
Bright Stars Bright Stars
0 - 1
Onduparaka FC Onduparaka FC
จบ
BUL BUL
0 - 1
Wakiso Giants Wakiso Giants
จบ
Mbarara City Mbarara City
1 - 0
ไวเปอร์ ไวเปอร์
Villa Villa
2 - 2
Police Police
จบ
Pakhtakor Pakhtakor
1 - 0
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
จบ
Arda (Bul) Arda (Bul)
1 - 0
Cherno More Cherno More
จบ
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
0 - 0
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
21:30
Montana Montana
? - ?
Botev Vratsa Botev Vratsa
จบ
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
0 - 0
Jocoro Jocoro
จบ
Municipal Limeno Municipal Limeno
1 - 2
Aguila Aguila
จบ
Santa Tecla Santa Tecla
0 - 3
Alianza FC Alianza FC
จบ
Sonsonate Sonsonate
0 - 1
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
จบ
Koper Koper
0 - 2
Domzale Domzale
จบ
Mura Mura
2 - 0
Aluminij Aluminij
จบ
ND Gorica ND Gorica
1 - 1
Maribor Maribor
23:00
Cracovia 2 Cracovia 2
? - ?
Biala Podlaska Biala Podlaska
จบ
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
1 - 0
Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
จบ
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
2 - 1
Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
จบ
S. Wola S. Wola
1 - 0
Avia Swidnik Avia Swidnik
Sandomierz Sandomierz
0 - 3
Wisloka Debica Wisloka Debica
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
0 - 0
Lewart Lubartow Lewart Lubartow
23:00
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
? - ?
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
Stal Krasnik Stal Krasnik
1 - 0
Hetman Zamosc Hetman Zamosc
23:00
Wiazownica Wiazownica
? - ?
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
0 - 0
Jutrzenka Giebultow Jutrzenka Giebultow
Blansko Blansko
0 - 0
Trinec Trinec
Lisen Lisen
1 - 0
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
01:00
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
? - ?
Castanhal Castanhal
01:00
Tapajos Tapajos
? - ?
Independente Independente
Tuna Luso Tuna Luso
2 - 2
Independente Independente
จบ
Gaviao Gaviao
1 - 3
Carajas Carajas