mm88th-แทงบอล-แทงบอลออนไลน์

ผลบอล วันที่ 11 กรกฎาคม 2563
02:00
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
? - ?
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
? - ?
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
21:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
? - ?
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
18:30
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
? - ?
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
23:30
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
? - ?
เชลซี เชลซี
18:30
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
? - ?
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
03:00
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
? - ?
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
22:00
โอซาซูนา โอซาซูนา
? - ?
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
00:30
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
? - ?
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
22:15
ลาซิโอ ลาซิโอ
? - ?
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
00:30
เบรสชา เบรสชา
? - ?
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
02:45
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
? - ?
อตาลันต้า อตาลันต้า
18:30
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
? - ?
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
21:00
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
? - ?
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
21:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
? - ?
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
18:30
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
? - ?
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
? - ?
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
21:00
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
? - ?
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
21:00
เปรสตัน เปรสตัน
? - ?
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
? - ?
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
01:15
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
? - ?
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
23:00
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
? - ?
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
23:00
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
23:00
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	คริสเตียนซุน บีเค
23:00
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
01:00
บรานน์ บรานน์
? - ?
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
23:00
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
01:30
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
เลื่อน
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
? - ?
ซิริอุส ซิริอุส
เลื่อน
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
? - ?
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
22:30
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
? - ?
เซนิต เซนิต
20:00
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
? - ?
เอฟซี แทมโบฟ (N)	เอฟซี แทมโบฟ (N)
00:30
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
? - ?
สปาร์ตัก มอสโก	สปาร์ตัก มอสโก
23:00
แรนเดอร์ แรนเดอร์
? - ?
มาริติโม่ มาริติโม่
01:30
บาเซิล บาเซิล
? - ?
ยังบอยส์ ยังบอยส์
23:15
ซูริก ซูริก
? - ?
ซิออน ซิออน
22:00
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
? - ?
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
02:45
คาดิซ คาดิซ
? - ?
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
00:30
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
? - ?
มิรานเดส มิรานเดส
22:00
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
? - ?
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
23:15
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
? - ?
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
22:30
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
? - ?
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
22:30
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
? - ?
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
19:00
ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี
? - ?
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
21:00
เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
? - ?
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
01:30
อารัว อารัว
? - ?
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
23:15
เคียสโซ เคียสโซ
? - ?
เครียนส์ เครียนส์
01:00
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
? - ?
เกนเคลอร์บิลิจี้	เกนเคลอร์บิลิจี้
เลื่อน
บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
? - ?
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
19:30
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
? - ?
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา	เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
20:00
เอฟซี จูเนียร์ โอโอ เอฟซี จูเนียร์ โอโอ
? - ?
Dornbirn Dornbirn
01:25
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
? - ?
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
เลื่อน
อาไว เอสซี อาไว เอสซี
? - ?
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
เลื่อน
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
? - ?
โบตาโฟโก้ เอสพี	โบตาโฟโก้ เอสพี
เลื่อน
Confianca Confianca
? - ?
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
เลื่อน
ครูไซโร่ ครูไซโร่
? - ?
Sampaio Correa Sampaio Correa
เลื่อน
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
? - ?
Figueirense Figueirense
เลื่อน
Juventude Juventude
? - ?
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
เลื่อน
โอเอสเต้ โอเอสเต้
? - ?
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
เลื่อน
ปาราน่า ปาราน่า
? - ?
Nautico Nautico
เลื่อน
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
? - ?
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
เลื่อน
วิตอเรีย วิตอเรีย
? - ?
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
17:00
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
? - ?
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
? - ?
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
17:00
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
? - ?
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
16:30
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
? - ?
โตกูชิม่า วอร์ติส	โตกูชิม่า วอร์ติส
16:30
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
? - ?
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
16:00
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
? - ?
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
? - ?
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
17:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
? - ?
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
? - ?
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
Kusatsu Kusatsu
? - ?
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
? - ?
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
17:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
? - ?
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
18:35
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
? - ?
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
18:35
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
? - ?
: เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว : เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
18:35
Shijiazhuang Shijiazhuang
? - ?
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
กว่างโจว อาร์&เอฟ	กว่างโจว อาร์&เอฟ
17:00
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
? - ?
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
17:00
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
? - ?
ซ็องนัม ซ็องนัม
17:00
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
? - ?
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
17:00
กยองนัม กยองนัม
? - ?
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
17:00
ซูวอน ซูวอน
? - ?
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
17:45
Pattaya Utd Pattaya Utd
? - ?
BEC Tero Sasana BEC Tero Sasana
18:00
Bangkok Glass Bangkok Glass
? - ?
Trat FC Trat FC
19:00
Chonburi Chonburi
? - ?
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
20:00
Sukhothai Sukhothai
? - ?
Prachuap Prachuap
17:00
BFA Vilnius BFA Vilnius
? - ?
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
17:00
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
? - ?
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
21:00
Minija Minija
? - ?
Dainava Alytus Dainava Alytus
21:00
Inter Turku Inter Turku
? - ?
Ilves Ilves
00:15
Petrolul Petrolul
? - ?
FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
15:25
Lake Macquarie Lake Macquarie
? - ?
Lambton J. Lambton J.
11:30
Lambton J. Lambton J.
? - ?
Edgeworth E. Edgeworth E.
19:00
Honka W Honka W
? - ?
Jypk W Jypk W
19:00
Ilves W Ilves W
? - ?
KuPS W KuPS W
20:00
HJK W HJK W
? - ?
TPS W TPS W
18:00
PK-35 W PK-35 W
? - ?
โอลาน ยูไนเต็ด โอลาน ยูไนเต็ด
01:45
คูเคซี่ คูเคซี่
? - ?
เตอูต้า เตอูต้า
22:45
ลาซี่ ลาซี่
? - ?
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
01:45
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
? - ?
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
22:00
Dubnica Dubnica
? - ?
B. Bystrica B. Bystrica
ยกเลิก
Oppsal Oppsal
? - ?
Assiden Assiden
ยกเลิก
Pors Grenland Pors Grenland
? - ?
Honefoss Honefoss
ยกเลิก
Follo Follo
? - ?
Krakeroy Krakeroy
ยกเลิก
Orn Orn
? - ?
Tonsberg Tonsberg
22:00
Usti nad Labem Usti nad Labem
? - ?
Zizkov Zizkov
22:00
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
? - ?
Varnsdorf Varnsdorf
22:00
FK Pardubice FK Pardubice
? - ?
Vysehrad Vysehrad
22:00
Lisen Lisen
? - ?
Trinec Trinec
22:00
Prostejov Prostejov
? - ?
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
22:00
Sokolov Sokolov
? - ?
Chrudim Chrudim
22:00
เอ็มเอฟเค วิทโควิซ 	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
? - ?
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
22:00
Vlasim Vlasim
? - ?
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
เลื่อน
Foolad Foolad
? - ?
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
เลื่อน
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
? - ?
Tractor Tractor
เลื่อน
เคอมัน เคอมัน
? - ?
Gol Gohar Gol Gohar
เลื่อน
Sanat Naft Sanat Naft
? - ?
Mazandaran Mazandaran
เลื่อน
Sepahan Sepahan
? - ?
แทรคเตอร์ แทรคเตอร์
เลื่อน
Padideh Khorasan  Padideh Khorasan
? - ?
Saipa Saipa
14:30
บริสเบน ซิตี้ บริสเบน ซิตี้
? - ?
Sunshine Coast Wanderers (Aus) Sunshine Coast Wanderers (Aus)
15:00
เพนนินซูลา เพนนินซูลา
? - ?
Gold Coast Gold Coast
15:30
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
? - ?
Capalaba FC Capalaba FC
16:00
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
? - ?
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
ยกเลิก
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
? - ?
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
16:00
เรดแลนด์ เรดแลนด์
? - ?
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
11:00
บริสเบน U21 บริสเบน U21
? - ?
Olympic FC Olympic FC
19:00
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
? - ?
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
19:00
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
? - ?
Karlstad (Swe) Karlstad (Swe)
19:00
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
? - ?
Karlstad (Swe) Karlstad (Swe)
19:00
ลูเลโอ ลูเลโอ
? - ?
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
18:00
วาซาลุนด์( วาซาลุนด์(
? - ?
Taby Taby
21:00
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
? - ?
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
18:00
เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
? - ?
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
21:00
ซิลวิอา ซิลวิอา
? - ?
	 IFK เบรกา IFK เบรกา
14:00
Perth Glory U21 Perth Glory U21
? - ?
Rockingham City Rockingham City
14:00
โซเรนโต้ โซเรนโต้
? - ?
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
14:00
Balcatta Balcatta
? - ?
Cockburn City Cockburn City
14:00
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
? - ?
ECU Joondalup ECU Joondalup
14:00
Armadale Armadale
? - ?
Balcatta Balcatta
14:00
Cockburn City Cockburn City
? - ?
Bayswater Bayswater
ยกเลิก
Armadale Armadale
? - ?
ECU Joondalup ECU Joondalup
ยกเลิก
Balcatta Balcatta
? - ?
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
ยกเลิก
Cockburn City Cockburn City
? - ?
Perth Glory U21 Perth Glory U21
ยกเลิก
Rockingham City Rockingham City
? - ?
Floreat Athena Floreat Athena
ยกเลิก
โซเรนโต้ โซเรนโต้
? - ?
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00
Perth SC Perth SC
? - ?
Floreat Athena Floreat Athena
01:00
Domzale Domzale
? - ?
NK Bravo NK Bravo
19:00
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
? - ?
Banga Banga
22:00
FK Panevezys FK Panevezys
? - ?
Trakai Trakai
23:00
JK Jarve JK Jarve
? - ?
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
22:00
Floresti Floresti
? - ?
Petrocub Petrocub
00:30
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
? - ?
Codru Lozova Codru Lozova
17:00
Binh Duong Binh Duong
? - ?
Gia Lai Gia Lai
18:00
Than Quang Ninh Than Quang Ninh
? - ?
โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี
19:15
เวียดเทล เวียดเทล
? - ?
ไฮฟอง เอฟซี ไฮฟอง เอฟซี
21:00
JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
? - ?
คีสโต คีสโต
ยกเลิก
JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
? - ?
VIFK VIFK
20:00
PS Kemi PS Kemi
? - ?
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
17:00
Hercules Hercules
? - ?
Vaajakoski Vaajakoski
23:00
Pohronie Pohronie
? - ?
Senica Senica
23:00
Trencin Trencin
? - ?
Nitra Nitra
23:00
Z. Moravce Z. Moravce
? - ?
Sered Sered
23:00
Ruzomberok Ruzomberok
? - ?
Dun. Streda Dun. Streda
23:00
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
? - ?
Trnava Trnava
23:00
Zilina Zilina
? - ?
Michalovce Michalovce
21:00
Shamrock 2 Shamrock 2
? - ?
Galway Galway
ยกเลิก
Brumunddal Brumunddal
? - ?
Lorenskog Lorenskog
ยกเลิก
Rommen SK Rommen SK
? - ?
Elverum Elverum
02:05
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
? - ?
Istra 1961 Istra 1961
23:55
Zapresic Zapresic
? - ?
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
22:00
Bechem United Bechem United
? - ?
WAFA WAFA
22:00
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
? - ?
Medeama Medeama
22:00
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
? - ?
Hearts of Oak Hearts of Oak
22:00
Elmina Sharks Elmina Sharks
? - ?
Ashanti Ashanti
22:00
Great Olympics Great Olympics
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
22:00
Inter Allies Inter Allies
? - ?
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
22:00
Karela Karela
? - ?
Aduana Stars Aduana Stars
22:00
King Faisal King Faisal
? - ?
Liberty Liberty
22:00
Wa All Stars Wa All Stars
? - ?
Ebusua Ebusua
พักครึ่ง
Croydon Kings Croydon Kings
1 - 0
Modbury Jets (Aus) Modbury Jets (Aus)
Adelaide Raiders Adelaide Raiders
1 - 0
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
เลื่อน
Adelaide U21 Adelaide U21
? - ?
แอดิเลด ซิตี้ แอดิเลด ซิตี้
บลู อีเกิ้ลส์ บลู อีเกิ้ลส์
0 - 0
Adelaide Comets Adelaide Comets
16:00
Campbelltown City Campbelltown City
? - ?
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
Para Para
0 - 0
NE Metrostars NE Metrostars
FRO
Apolonia Fier Apolonia Fier
? - ?
โปกราเดซ โปกราเดซ
FRO
เบซ่า เบซ่า
? - ?
ลุชเนีย ลุชเนีย
FRO
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
? - ?
Kastrioti Kastrioti
FRO
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
? - ?
Erzeni Erzeni
FRO
Burreli Burreli
? - ?
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
FRO
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
? - ?
Koplik Koplik
16:30
Albirex Niigata Albirex Niigata
? - ?
Young Lions Young Lions
17:00
บิ่ญถ่วน เอฟซี บิ่ญถ่วน เอฟซี
? - ?
Ba Ria Vung Tau (Vie) Ba Ria Vung Tau (Vie)
17:00
Long An Long An
? - ?
ด่งท้าป เอฟซี ด่งท้าป เอฟซี
22:00
H. Beer Sheva H. Beer Sheva
? - ?
Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
20:00
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
? - ?
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์	ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
23:00
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
? - ?
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
17:00
ทูเลวิค วิลจานดี้ ทูเลวิค วิลจานดี้
? - ?
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
FRO
Grobina Grobina
? - ?
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
FRO
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
? - ?
FK Smiltene FK Smiltene
FRO
Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
? - ?
Auda Auda
เลื่อน
Colorado Springs Colorado Springs
? - ?
New Mexico New Mexico
เลื่อน
Tampa Bay Tampa Bay
? - ?
Atlanta United 2 Atlanta United 2
03:00
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
? - ?
Orange County SC Orange County SC
06:00
Indy Eleven Indy Eleven
? - ?
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
06:30
Birmingham Birmingham
? - ?
Pittsburgh Pittsburgh
07:00
Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
? - ?
San Diego Loyal San Diego Loyal
07:00
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
? - ?
Seattle 2 Seattle 2
07:00
Saint Louis Saint Louis
? - ?
Loudoun Loudoun
07:30
Memphis Memphis
? - ?
North Carolina North Carolina
10:00
Sacramento Republic Sacramento Republic
? - ?
Rio Grande Rio Grande
03:00
Real Monarchs Real Monarchs
? - ?
San Diego Loyal San Diego Loyal
06:00
Indy Eleven Indy Eleven
? - ?
Saint Louis Saint Louis
09:00
Phoenix Rising Phoenix Rising
? - ?
Los Angeles 2 Los Angeles 2
08:30
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
? - ?
Rio Grande Rio Grande
19:00
P-Iirot Rauma (Fin) P-Iirot Rauma (Fin)
? - ?
TPV TPV
20:00
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
? - ?
แอลเคเอส ลอดซ์	แอลเคเอส ลอดซ์
01:00
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
? - ?
Korona Kielce Korona Kielce
22:30
Legia Legia
? - ?
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
21:00
Haukar Haukar
? - ?
Kordrengir Kordrengir
21:00
Kari Kari
? - ?
IR Reykjavik IR Reykjavik
21:00
Volsungur Volsungur
? - ?
Throttur Vogar Throttur Vogar
21:00
Selfoss Selfoss
? - ?
Fjardabyggd Fjardabyggd
21:00
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir
? - ?
Vidir Vidir
23:00
Njardvik Njardvik
? - ?
Fjallabyggd Fjallabyggd
00:00
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
? - ?
Cherno More Cherno More
22:00
Inkomport Inkomport
? - ?
Kyzyltash Kyzyltash
23:00
Krymteplytsia Krymteplytsia
? - ?
Ocean Kerch Ocean Kerch
22:00
TSK Simferopol TSK Simferopol
? - ?
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
22:00
Yevpatoriya Yevpatoriya
? - ?
Kafa Kafa
12:00
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
? - ?
Gungahlin Gungahlin
14:00
St. George Willawong (Aus) St. George Willawong (Aus)
? - ?
The Gap The Gap
15:00
Centenary Stormers Centenary Stormers
? - ?
North Star North Star
16:00
Toowong Toowong
? - ?
Brisbane K. Brisbane K.
เลื่อน
Portland Thorns W Portland Thorns W
? - ?
Sky Blue W Sky Blue W
20:00
Floro Floro
? - ?
โมสส์ โมสส์
16:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
? - ?
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
16:00
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
? - ?
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
16:00
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
? - ?
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
17:00
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
? - ?
โตกูชิม่า วอร์ติส	โตกูชิม่า วอร์ติส
16:00
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
? - ?
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
? - ?
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
17:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
? - ?
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
? - ?
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
Kusatsu Kusatsu
? - ?
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
? - ?
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
17:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
? - ?
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
22:00
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
? - ?
S. Rzeszow S. Rzeszow
23:00
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
? - ?
Legionowo Legionowo
21:00
Elblag Elblag
? - ?
Skra Skra
22:00
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
? - ?
Garbarnia Garbarnia
22:00
Leczna Leczna
? - ?
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
00:00
Pruszkow Pruszkow
? - ?
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
22:00
R. Rzeszow R. Rzeszow
? - ?
KS Polkowice KS Polkowice
เลื่อน
Sulut United FC Sulut United FC
? - ?
Persewar Waropen Persewar Waropen
เลื่อน
Kalteng Putra Kalteng Putra
? - ?
Mitra Kukar Mitra Kukar
เลื่อน
Martapura Martapura
? - ?
Balikpapan Balikpapan
เลื่อน
Persijap Jepara Persijap Jepara
? - ?
Persis Solo Persis Solo
เลื่อน
PSCS Cilacap PSCS Cilacap
? - ?
Semeru Fc Lumajang Semeru Fc Lumajang
เลื่อน
Putra Sinar Giri Putra Sinar Giri
? - ?
PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor
23:15
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
? - ?
เออี ลาริสซ่า	เออี ลาริสซ่า
23:15
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
? - ?
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
23:15
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
? - ?
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
23:15
ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
? - ?
แอสเตราส ตริโปลิส	แอสเตราส ตริโปลิส
01:30
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
? - ?
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
05:00
New York Red Bulls New York Red Bulls
? - ?
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
06:00
Montreal Impact Montreal Impact
? - ?
Columbus Crew Columbus Crew
06:30
New England Revolution New England Revolution
? - ?
Nashville SC Nashville SC
06:30
Philadelphia Union Philadelphia Union
? - ?
โตรอนโต้ โตรอนโต้
07:00
Chicago Fire Chicago Fire
? - ?
DC United DC United
07:30
FC Dallas FC Dallas
? - ?
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
07:30
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
? - ?
Cincinnati Cincinnati
08:00
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
? - ?
Portland Timbers Portland Timbers
09:00
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
? - ?
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
09:00
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
? - ?
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
20:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
? - ?
New York Red Bulls New York Red Bulls
20:00
Cincinnati Cincinnati
? - ?
Columbus Crew Columbus Crew
20:00
EPS EPS
? - ?
NJS NJS
19:00
Keski-Uusimaa Keski-Uusimaa
? - ?
Honka Akatemia Honka Akatemia
18:00
Kultsu Kultsu
? - ?
Lahden Reipas Lahden Reipas
23:30
Ch. Odessa Ch. Odessa
? - ?
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
22:00
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
? - ?
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
21:00
Mykolaiv Mykolaiv
? - ?
Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
21:00
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
? - ?
Kremin Kremin
23:00
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
? - ?
Inhulets Inhulets
16:00
ไอเอสพีอี เอฟซี ไอเอสพีอี เอฟซี
? - ?
อิรวดี ยูในเต็ด อิรวดี ยูในเต็ด
16:00
Sagaing Sagaing
? - ?
ยาดานาบอน เอฟซี ยาดานาบอน เอฟซี
21:00
Fram Fram
? - ?
Leiknir Leiknir
21:00
Magni Magni
? - ?
Olafsvik Olafsvik
19:00
Hammarby W Hammarby W
? - ?
Sandvikens W Sandvikens W
19:00
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
? - ?
Bollstanas W Bollstanas W
21:00
Sunnana W Sunnana W
? - ?
Alvsjo W Alvsjo W
20:00
Kalmar W Kalmar W
? - ?
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
20:00
Kvarnsvedens W Kvarnsvedens W
? - ?
Jitex W Jitex W
21:00
AIK W AIK W
? - ?
Alingsas W Alingsas W
21:00
Maan Maan
? - ?
Aqaba Aqaba
23:30
Al Salt Al Salt
? - ?
Al Wehdat Al Wehdat
12:00
อาวอนเดล เอฟซี (N) อาวอนเดล เอฟซี (N)
? - ?
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
14:30
ฮูม ซิตี้ ฮูม ซิตี้
? - ?
Dandenong Thunder Dandenong Thunder
15:00
อัลโทน่า แมจิค 	อัลโทน่า แมจิค
? - ?
เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
20:00
Uppsala W Uppsala W
? - ?
Pitea W Pitea W
20:00
Linkopings W Linkopings W
? - ?
Djurgarden W Djurgarden W
20:00
Vittsjo W Vittsjo W
? - ?
Kristianstads W Kristianstads W
23:30
Dnipro-1 Dnipro-1
? - ?
Lviv Lviv
21:00
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
? - ?
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
05:30
Richmond Kickers Richmond Kickers
? - ?
Tucson Tucson
06:00
Chattanooga Chattanooga
? - ?
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
06:30
Inter Miami CF II Inter Miami CF II
? - ?
Greenville Greenville
07:00
Forward Madison Forward Madison
? - ?
Union Omaha Union Omaha
17:40
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
? - ?
Podbeskidzie Podbeskidzie
22:40
Olsztyn Olsztyn
? - ?
Legnica Legnica
20:10
Tychy Tychy
? - ?
Puszcza Puszcza
15:30
Cambodia Tiger Cambodia Tiger
? - ?
Bati Youth Bati Youth
18:00
Svay Rieng Svay Rieng
? - ?
Asia Euro United Asia Euro United
18:00
National Defense National Defense
? - ?
Police Commissary Police Commissary
20:30
VPS VPS
? - ?
MyPa MyPa
21:00
KPV Kokkola KPV Kokkola
? - ?
Ekenas Ekenas
21:00
AC Kajaani AC Kajaani
? - ?
Gnistan Gnistan
20:00
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
? - ?
MuSa MuSa
21:00
AC Oulu AC Oulu
? - ?
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
เลื่อน
Civo Utd Civo Utd
? - ?
Mzuni Mzuni
เลื่อน
MAFCO MAFCO
? - ?
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
เลื่อน
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
? - ?
Chitipa United Chitipa United
00:00
Dila Gori Dila Gori
? - ?
Merani Tbilisi Merani Tbilisi
16:00
Rosice Rosice
? - ?
Blansko Blansko
17:00
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
? - ?
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
17:00
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
? - ?
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
20:00
Borec Borec
? - ?
Pelister Pelister
ยกเลิก
Rabotnicki Rabotnicki
? - ?
Makedonija GP Makedonija GP
16:00
Vasas Vasas
? - ?
Csakvari Csakvari
22:00
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
? - ?
บูโลญจน์ บูโลญจน์
23:00
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
? - ?
เมเชเลน เมเชเลน
23:00
St. Martin im Muhlreis (Aut) St. Martin im Muhlreis (Aut)
? - ?
Union Gurten Union Gurten
15:00
Lok. Sofia Lok. Sofia
? - ?
Minyor Pernik Minyor Pernik
21:00
Kozlovice Kozlovice
? - ?
Kromeriz Kromeriz
15:30
Reichenau Reichenau
? - ?
U. Innsbruck (Aut) U. Innsbruck (Aut)
19:00
Atom Novovoronezh Atom Novovoronezh
? - ?
Kursk Kursk
19:00
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
? - ?
Sp. Subotica Sp. Subotica
20:00
กิมกิ กิมกิ
? - ?
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
19:00
Krupa Krupa
? - ?
Napredak Napredak
23:00
Backa Topola Backa Topola
? - ?
Backa Backa
19:30
Spijkenisse Spijkenisse
? - ?
ASWH ASWH
21:00
Proleter Proleter
? - ?
Sp. Subotica Sp. Subotica
22:30
เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
? - ?
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
15:00
Cukaricki Cukaricki
? - ?
Zemun Zemun
15:00
Pniowek Pniowek
? - ?
Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
15:00
Snina Snina
? - ?
Vranov Vranov
15:30
Debreceni EAC Debreceni EAC
? - ?
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
15:30
Karlovy Vary Karlovy Vary
? - ?
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
15:30
L. Mikulas L. Mikulas
? - ?
Presov Presov
15:30
Szeged Szeged
? - ?
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
15:30
Unicov Unicov
? - ?
Brno B Brno B
16:00
Bzenec Bzenec
? - ?
Znojmo Znojmo
16:00
Gyirmot SE Gyirmot SE
? - ?
Ajka Ajka
16:00
Gyor Gyor
? - ?
Budafoki Budafoki
16:00
Honved Honved
? - ?
Siofok Siofok
16:00
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
? - ?
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
16:00
Kluczbork Kluczbork
? - ?
Radomsko (Pol) Radomsko (Pol)
16:00
MKS Piaseczno (Pol) MKS Piaseczno (Pol)
? - ?
Bron Radom Bron Radom
16:00
Pelikan Pelikan
? - ?
GKS Pogon GKS Pogon
16:00
Puchov Puchov
? - ?
Uhersky Brod Uhersky Brod
16:00
Ruch Ruch
? - ?
Brzeg Brzeg
16:00
Skierniewice Skierniewice
? - ?
Mszczonowianka Mszczonow (Pol) Mszczonowianka Mszczonow (Pol)
16:00
Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
? - ?
Lider Wloclawek (Pol) Lider Wloclawek (Pol)
16:00
Vyskov Vyskov
? - ?
Hodonin Hodonin
16:00
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
? - ?
Mazur Karczew (Pol) Mazur Karczew (Pol)
17:00
Jarocin Jarocin
? - ?
LKS Goluchow (Pol) LKS Goluchow (Pol)
17:00
Stal Krasnik Stal Krasnik
? - ?
Lewart Lubartow Lewart Lubartow
18:00
Sandersdorf (Ger) Sandersdorf (Ger)
? - ?
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
19:00
Altglienicke Altglienicke
? - ?
TB Berlin TB Berlin
21:00
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
? - ?
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
23:00
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
? - ?
Stadl Paura Stadl Paura
23:00
Bodzentyn Bodzentyn
? - ?
KS Proch (Pol) KS Proch (Pol)
23:30
Warta Sieradz Warta Sieradz
? - ?
Zelow (Pol) Zelow (Pol)
00:00
Ozarowianka Ozarow Mazowiecki (Pol) Ozarowianka Ozarow Mazowiecki (Pol)
? - ?
Okecie (Pol) Okecie (Pol)
18:00
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
? - ?
ดันดี ยูไนเต็ด	ดันดี ยูไนเต็ด
19:00
Lyn W Lyn W
? - ?
Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
19:00
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
? - ?
Klepp W Klepp W
15:30
PSIS Semarang PSIS Semarang
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
18:30
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
? - ?
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
13:30
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
? - ?
Druitt Town Rangers Druitt Town Rangers
16:00
APIA Tigers APIA Tigers
? - ?
Sydney FC U21 Sydney FC U21
19:30
Istaravshan Istaravshan
? - ?
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
19:30
Kuktosh Kuktosh
? - ?
Faizkand Faizkand
19:30
Regar-TadAZ Regar-TadAZ
? - ?
Vakhsh Vakhsh
ยกเลิก
Brodd Brodd
? - ?
Djerv 1919 Djerv 1919
ยกเลิก
Donn Donn
? - ?
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
21:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ซีเอฟอาร์ คลูจ์
? - ?
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
เลื่อน
เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
? - ?
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
01:00
โบโตซานิ โบโตซานิ
? - ?
CS U. Craiova CS U. Craiova
01:00
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
? - ?
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
01:00
Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
? - ?
แอสตร้า แอสตร้า
01:00
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
? - ?
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่	ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:00
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
? - ?
ซีเอฟอาร์ คลูจ์	ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
? - ?
เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้ เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้
01:00
เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
? - ?
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
13:30
Clarence Utd. Clarence Utd.
? - ?
Launceston Launceston
15:30
Kingborough Lions Kingborough Lions
? - ?
Olympia Warriors Olympia Warriors
11:00
South Hobart South Hobart
? - ?
Riverside Olympic Riverside Olympic
20:30
เบลชิน่า โบบรุยส์ค 	เบลชิน่า โบบรุยส์ค
? - ?
โซดิโน่ โซดิโน่
22:30
บาเต้ บาเต้
? - ?
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
00:30
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
? - ?
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
20:00
แวร์นอมู แวร์นอมู
? - ?
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
20:00
มูทาลา มูทาลา
? - ?
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
20:00
เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
? - ?
ลินโดมี่ ลินโดมี่
20:00
ทูรนส์ ทูรนส์
? - ?
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
20:00
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
? - ?
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
19:00
ลุนด์ส ลุนด์ส
? - ?
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
20:00
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
? - ?
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
17:00
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
? - ?
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
ยกเลิก
Abahani Limited Abahani Limited
? - ?
Arambagh Arambagh
ยกเลิก
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
? - ?
Bashundara Kings Bashundara Kings
23:00
โกเมล โกเมล
? - ?
กรานิต มิคาเชวิชี่ กรานิต มิคาเชวิชี่
22:00
Naftan Naftan
? - ?
Chimik Svetlogorsk Chimik Svetlogorsk
22:30
สปุตนิก สปุตนิก
? - ?
เอฟซี ลิด้า เอฟซี ลิด้า
21:30
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
? - ?
ออร์ชา ออร์ชา