ผลบอล วันที่ 18 มกราคม 2565
เลื่อน
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
? - ?
เบติส B เบติส B
01:00
Liverpool U18 Liverpool U18
? - ?
Burnley U18 Burnley U18
01:00
Brighton U18 Brighton U18
? - ?
Manchester City U18 Manchester City U18
01:00
Accrington U18 Accrington U18
? - ?
Charlton U18 Charlton U18
01:00
Peterborough U18 Peterborough U18
? - ?
Nottingham U18 Nottingham U18
01:00
Sheffield Wed U18 Sheffield Wed U18
? - ?
Preston U18 Preston U18
เลื่อน
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
? - ?
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
02:00
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
? - ?
เชลซี เชลซี
20:00
มอลโดว่า มอลโดว่า
? - ?
ยูกันดา ยูกันดา
01:00
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
? - ?
อลาเบส อลาเบส
02:30
คาดิซ คาดิซ
? - ?
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
22:00
มาลาวี มาลาวี
? - ?
เซเนกัล เซเนกัล
22:00
ซิมบับเว ซิมบับเว
? - ?
กินี กินี
01:00
กาบอง  กาบอง
? - ?
โมร็อกโก โมร็อกโก
01:00
กานา  กานา
? - ?
คอโมโรส คอโมโรส
21:00
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
? - ?
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
21:00
เปรสตัน เปรสตัน
? - ?
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00
เกทส์เฮด เกทส์เฮด
? - ?
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
? - ?
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์	คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
01:45
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
? - ?
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว
21:00
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
? - ?
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
21:00
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
? - ?
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
21:00
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่ แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
? - ?
เบรนทรี ทาวน์	เบรนทรี ทาวน์
21:00
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
? - ?
Dorking Dorking
21:00
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
? - ?
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
23:30
โคโลญจน์ โคโลญจน์
? - ?
ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก
23:30
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
? - ?
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
01:45
โบคุม โบคุม
? - ?
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
01:45
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
? - ?
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
22:30
ลาซิโอ ลาซิโอ
? - ?
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
02:00
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
? - ?
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
01:45
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
? - ?
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
01:45
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
? - ?
เซนต์ เมียร์เรน	เซนต์ เมียร์เรน
01:45
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
? - ?
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
01:45
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
? - ?
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
01:45
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
? - ?
มาเธอร์เวลล์	มาเธอร์เวลล์
23:30
เซอแร็ง เซอแร็ง
0 - 2
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
21:00
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
? - ?
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
? - ?
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
? - ?
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
? - ?
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
? - ?
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
21:00
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
? - ?
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
21:00
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
? - ?
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
? - ?
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
? - ?
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
22:00
เอสซี โควิลญ่า เอสซี โควิลญ่า
? - ?
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
22:00
มาฟรา มาฟรา
? - ?
เอสเตรล่า ดา อมาโดรา เอสเตรล่า ดา อมาโดรา
20:00
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
? - ?
เยนิ มาลัทยาสปอร์ เยนิ มาลัทยาสปอร์
23:00
ฟาติห์ คารากัมรัก ฟาติห์ คารากัมรัก
? - ?
เบซิคตัส เบซิคตัส
20:00
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
? - ?
อดาน่า เดอเมียสปอร์ อดาน่า เดอเมียสปอร์
05:00
แคนคัน เอฟซี แคนคัน เอฟซี
? - ?
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
07:00
Tlaxcala Tlaxcala
? - ?
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
09:00
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส	มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส
20:00
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
? - ?
โอริสสา เอฟซี โอริสสา เอฟซี
23:45
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
? - ?
เดน ฮาก เดน ฮาก
01:00
วิเทสส์ วิเทสส์
? - ?
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
02:00
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
? - ?
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
21:00
Matlock Matlock
? - ?
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
เลื่อน
Ashton Utd Ashton Utd
? - ?
South Shields South Shields
21:00
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
? - ?
กุยเซลีย์ เอเอฟซี กุยเซลีย์ เอเอฟซี
19:00
เคฟลาวิค เคฟลาวิค
? - ?
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
00:00
Harbour View Harbour View
? - ?
Molynes Molynes
02:15
Mount Pleasant Mount Pleasant
? - ?
Humble Lions Humble Lions
19:00
Charlton U23 Charlton U23
? - ?
Watford U23 Watford U23
19:30
Millwall U23 Millwall U23
? - ?
Colchester U23 Colchester U23
FRO
Onze Bravos Onze Bravos
? - ?
Kabuscorp Kabuscorp
FRO
Pembroke Pembroke
? - ?
Vittoriosa Vittoriosa
FRO
Mqabba FC Mqabba FC
? - ?
Naxxar Lions Naxxar Lions
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
? - ?
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
21:00
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
? - ?
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
17:00
Leixoes U23 Leixoes U23
? - ?
Estoril U23 Estoril U23
17:00
Rio Ave U23 Rio Ave U23
? - ?
Benfica U23 Benfica U23
23:00
Academica U23 Academica U23
? - ?
Vizela U23 Vizela U23
17:00
Maritimo U23 Maritimo U23
? - ?
Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
23:00
SC Farense U23 SC Farense U23
? - ?
Sporting U23 Sporting U23
17:00
Guimaraes U23 Guimaraes U23
? - ?
Belenenses U23 Belenenses U23
17:00
อัล นาแวร์ อัล นาแวร์
? - ?
ฮอตติน ฮอตติน
17:00
อัล ชอร์ตา อัล ชอร์ตา
? - ?
อัล วาห์ดา อัล วาห์ดา
17:00
อัล อิทิห์ อาลิปโป อัล อิทิห์ อาลิปโป
? - ?
Afrin Afrin
17:00
โฟตัว โฟตัว
? - ?
อัล ตาลิยา อัล ตาลิยา
17:00
ทิชรีน ทิชรีน
? - ?
อัล คารามาห์ อัล คารามาห์
17:00
วัธบาห์ วัธบาห์
? - ?
Harjaleh Harjaleh
01:00
Arsenal U23 Arsenal U23
? - ?
Bournemouth U23 Bournemouth U23
01:00
Exeter U23 Exeter U23
? - ?
West Ham U23 West Ham U23
19:00
Sliema Sliema
? - ?
Gzira Gzira
21:00
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
? - ?
Sirens Sirens
06:00
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
? - ?
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
FRO
River-PI River-PI
? - ?
Corisabba Corisabba
FRO
Fluminense-PI Fluminense-PI
? - ?
Flamengo PI Flamengo PI
20:00
บานิค ออสตราวา บานิค ออสตราวา
? - ?
Kisvarda Kisvarda
23:30
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
? - ?
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
18:00
Belasica Belasica
? - ?
Akademija Pandev Akademija Pandev
18:00
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
? - ?
Shkupi Shkupi
18:00
Rabotnicki Rabotnicki
? - ?
Makedonija GP Makedonija GP
19:00
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
? - ?
Szeged Szeged
19:00
Urozhay Urozhay
? - ?
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
19:00
Levski Levski
? - ?
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
19:00
Paks Paks
? - ?
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
19:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
? - ?
สตาล เมียเลค	สตาล เมียเลค
19:30
Istra 1961 Istra 1961
? - ?
Sibenik Sibenik
ยกเลิก
ยังบอยส์ ยังบอยส์
? - ?
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
18:00
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
? - ?
Bardejov Bardejov
16:00
Zarkovo Zarkovo
? - ?
Foresta Suceava Foresta Suceava
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
? - ?
เอสวี รีด	เอสวี รีด
21:00
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
? - ?
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
ยกเลิก
Traiskirchen Traiskirchen
? - ?
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
23:30
Rsv Eintracht (Ger) Rsv Eintracht (Ger)
? - ?
TB Berlin TB Berlin
00:00
Empor Berlin (Ger) Empor Berlin (Ger)
? - ?
Altglienicke Altglienicke
00:00
Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
? - ?
SC Weiche-08 SC Weiche-08
18:00
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
? - ?
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
20:00
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์
? - ?
Ch. Odessa Ch. Odessa
01:00
UNA Strassen UNA Strassen
? - ?
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
01:30
โคพ แรมเบลอร์ โคพ แรมเบลอร์
? - ?
ดันดาลค์ ดันดาลค์
จบ
เพนารอล เพนารอล
4 - 0
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
20:30
ราดอมเมียก ราดอม ราดอมเมียก ราดอม
? - ?
Backa Topola Backa Topola
18:00
FK Vozdovac FK Vozdovac
? - ?
Metalac Metalac
21:00
ยังบอยส์ ยังบอยส์
? - ?
ซิออน ซิออน
22:00
Mannsdorf Mannsdorf
? - ?
St. Polten (Am) St. Polten (Am)
22:30
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
? - ?
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
21:00
Enfield Town Enfield Town
? - ?
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
21:00
Brightlingsea Brightlingsea
? - ?
Potters Potters
เลื่อน
Hornchurch Hornchurch
? - ?
Carshalton Carshalton
21:00
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
? - ?
Haringey Borough Haringey Borough
23:00
AEK Larnaca AEK Larnaca
? - ?
Paeek Paeek
05:00
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
? - ?
Cruz Azul W Cruz Azul W
21:30
อัล คอร์ อัล คอร์
? - ?
อัล เรย์แยน	อัล เรย์แยน
19:20
อัล ชามาล อัล ชามาล
? - ?
อัล ซาดด์ โดฮา (N) อัล ซาดด์ โดฮา (N)
21:30
อัมม์ ซาลาล (N) อัมม์ ซาลาล (N)
? - ?
อัล การาฟา เอสซี อัล การาฟา เอสซี
19:00
Mbeya Kwanza Mbeya Kwanza
? - ?
Azam Azam
17:00
Rafsanjan Rafsanjan
? - ?
 Padideh Khorasan Padideh Khorasan
17:00
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
? - ?
Khalij Fars Mahshahr Khalij Fars Mahshahr
16:30
Mazandaran Mazandaran
? - ?
โกล โกฮาร์	โกล โกฮาร์
18:00
เพย์แคน เอฟซี เพย์แคน เอฟซี
? - ?
เอสเตกฮลัล (N) เอสเตกฮลัล (N)
19:00
Bujumbura C. Bujumbura C.
? - ?
Rukinzo Rukinzo
19:00
Kayanza Kayanza
? - ?
New Oil New Oil
19:00
Royal de Muramvya Royal de Muramvya
? - ?
Musongati Musongati
21:00
AFC Rushden AFC Rushden
? - ?
Needham Market Needham Market
14:15
PS TNI PS TNI
? - ?
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
14:15
PSM Makassar PSM Makassar
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
14:15
PSS Sleman PSS Sleman
? - ?
Madura United Madura United
17:15
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
? - ?
Persebaya Persebaya
19:45
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
? - ?
Persib Bandung Persib Bandung
18:45
Al Jabalain Al Jabalain
? - ?
Al Orubah Al Orubah
18:55
Al Ain Al Ain
? - ?
Bisha Bisha
18:55
Ohod Ohod
? - ?
Najran Najran
20:50
Al Jeel Al Jeel
? - ?
อัล คาลีจ ไซแฮท อัล คาลีจ ไซแฮท
17:00
Hapoel Bnei Faradis Hapoel Bnei Faradis
? - ?
Maccabi Kanna U19 Maccabi Kanna U19
17:00
MS Tira (Isr) MS Tira (Isr)
? - ?
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
20:00
Domagnano Domagnano
? - ?
Folgore Folgore
20:00
Fiorentino Fiorentino
? - ?
Cailungo Cailungo
20:00
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
? - ?
San Giovanni San Giovanni
20:00
Libertas Libertas
? - ?
La Fiorita La Fiorita
20:00
Murata Murata
? - ?
Tre Fiori Tre Fiori
20:00
Pennarossa Pennarossa
? - ?
Faetano Faetano
20:00
Virtus Virtus
? - ?
Tre Penne Tre Penne
FRO
Al Akhdar Al Akhdar
? - ?
Darnes Darnes
เลื่อน
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
? - ?
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
เลื่อน
แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด
? - ?
Penybont Penybont
เลื่อน
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
? - ?
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
เลื่อน
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
? - ?
Flint Flint
เลื่อน
Druids Druids
? - ?
TNS TNS
เลื่อน
Haverfordwest Haverfordwest
? - ?
อเบอรี่สวิธ ทาวน์	อเบอรี่สวิธ ทาวน์
เลื่อน
Notwane Notwane
? - ?
Security Systems Security Systems
20:00
BR Highlanders BR Highlanders
? - ?
Mogoditshane Mogoditshane
20:00
Extension Gunners Extension Gunners
? - ?
Police XI Police XI
20:00
Gaborone Utd Gaborone Utd
? - ?
Morupule Morupule
20:00
Masitoaka Masitoaka
? - ?
Sua Flamingoes Sua Flamingoes
20:00
Prisons XI Gaborone Prisons XI Gaborone
? - ?
Township Rollers Township Rollers
22:00
Orapa United Orapa United
? - ?
Jwaneng Galaxy FC Jwaneng Galaxy FC
23:00
Trencin Trencin
? - ?
Vyskov Vyskov
01:45
Kings Langley Kings Langley
? - ?
Walton Casuals Walton Casuals
เลื่อน
Weston Weston
? - ?
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
เลื่อน
Taunton Taunton
? - ?
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
21:00
Metropolitan Metropolitan
? - ?
Hartley Wintney Hartley Wintney
19:00
Ain Ouessara Ain Ouessara
? - ?
อาร์ซี คูบา อาร์ซี คูบา
19:00
อันนาบะ อันนาบะ
? - ?
US Chaouia US Chaouia
19:00
เบอจายา เบอจายา
? - ?
Telaghema Telaghema
19:00
Ben Aknoun Ben Aknoun
? - ?
SC Ain Defla SC Ain Defla
19:00
บอร์ด บัว แอเรริดจ์ บอร์ด บัว แอเรริดจ์
? - ?
MO Constantine MO Constantine
19:00
El Khemis El Khemis
? - ?
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
19:00
GC Mascara GC Mascara
? - ?
Widad Adabi de Boufarik Widad Adabi de Boufarik
19:00
Harrach Harrach
? - ?
USMM Hadjout USMM Hadjout
19:00
JSM Tiaret JSM Tiaret
? - ?
Oued Sly Oued Sly
19:00
เคนเชลา เคนเชลา
? - ?
Hamra Annaba Hamra Annaba
19:00
Lakhdaria Lakhdaria
? - ?
บัทนา บัทนา
19:00
Mlila Mlila
? - ?
แอลมา แอลมา
19:00
Ouargla Ouargla
? - ?
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
19:00
ไซดา ไซดา
? - ?
El Bayadh El Bayadh
19:00
สกิกดา สกิกดา
? - ?
Bordj Menail Bordj Menail
19:00
Temouchent Temouchent
? - ?
เบลอับเบส เบลอับเบส
19:00
Marines Marines
? - ?
Espoir Espoir
04:00
America MG U20 America MG U20
? - ?
Botafogo U20 Botafogo U20
06:30
Mirassol U20 Mirassol U20
? - ?
Santos U20 Santos U20
21:00
Andria Andria
? - ?
Sudtirol Sudtirol
00:00
Maracana Maracana
? - ?
Ferroviario Ferroviario
00:30
Caucaia Caucaia
? - ?
Crato Crato
01:00
Icasa Icasa
? - ?
Pacajus (Bra) Pacajus (Bra)
01:00
Iguatu Iguatu
? - ?
Uniclinic Uniclinic