test Ajax Post

ผลบอลวันที่ 24 เมษายน 2562

England - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 เลื่อน วูล์ฟแฮมตัน VS อาเซนอล
Match
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้
Match
Spain - LaLiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 แอต มาดริด VS บาเลนเซีย
Match
01:30 อัสปัญญอล VS เซลต้า บีโก้
Match
01:30 เลกาเนส VS แอทเลติกบิลบาโอ
Match
02:30 เลบันเต อูเด VS เบติส
Match
Germany - DFB Pokal
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 แวร์เดอร์เบรเมิน VS บาเยิร์นมิวนิก
Match
Italy - Coppa Italia
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 เอซี มิลาน VS ลาซิโอ
Match
Netherlands - Eredivisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:45 Utrecht VS Sittard
Match
00:45 Zwolle VS Groningen
Match
01:45 Breda VS Feyenoord
Match
Russia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Akhmat Grozny VS Krasnodar
Match
23:00 FK Rostov VS Lokomotiv Moscow
Match
23:30 CSKA Moscow VS FK Anzi Makhackala
Match
23:30 Rubin Kazan VS Ufa
Match
01:00 Zenit Petersburg VS Dynamo Moscow
Match
Sweden - Allsvenskan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด VS ออสเตอร์ซุนด์ส
Match
00:00 เอไอเค VS ฮัคเค่น
Match
00:00 เอลฟ์บอร์ก VS เออเรอบรู
Match
00:00 ฟัลเคนเบิร์กส VS ไอเค ซิริอุส
Match
00:00 มัลโม VS ฮัมมาร์บี้
Match
Austria - Tipico Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 ออสเตรีย เวียนนา VS ซังคท์เพิลเทิน
Match
00:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ VS สตวร์ม กราซ
Match
00:00 ซาลซ์บูร์ก VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Match
Russia - FNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Luch Energiya 0 - 1 Dynamo SPB
Match
16:00 FINISHED SKA Khabarovsk 0 - 1 FK Chimki Moskovska oblast
Match
22:00 M. Saransk VS F. Voronezh
Match
19:00 FINISHED Sibir 1 - 0 Tomsk
Match
19:00 FINISHED Tyumen 1 - 2 Spartak Moscow 2
Match
LIVE Krasnodar 2 0 - 0 R. Volgograd
Match
22:15 FC Tambov VS Shinnik Yaroslavl
Match
22:30 Armavir VS Zenit Petersburg 2
Match
23:00 Chertanovo M. VS Kursk
Match
23:00 Olimpiyets VS Baltika
Match
Denmark - 1st Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 Naestved VS F. Amager
Match
Mexico - Liga de Ascenso
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:00 Atl. San Luis VS Venados
Match
09:00 Zacatecas Mineros VS Dorados de Sinaloa
Match
Turkey - Turkish Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 Akhisar Genclik Spor VS Umraniyespor
Match
England - Premier League U18
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Middlesbrough U18 2 - 1 Wolverhampton U18
Match
Japan - YBC Levain Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED FC Tokyo 2 - 0 Kashiwa
Match
17:00 FINISHED G-Osaka 4 - 1 Iwata
Match
17:00 FINISHED Oita 2 - 2 Nagoya
Match
17:00 FINISHED Shimizu 2 - 2 Yamaga
Match
17:00 FINISHED V-Varen Nagasaki 3 - 6 Sapporo
Match
17:00 FINISHED Vegalta Sendai 1 - 1 Sagan Tosu
Match
17:30 FINISHED C-Osaka 1 - 0 Kobe
Match
17:30 FINISHED Yokohama M. 1 - 0 Shonan
Match
South Korea - National League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED ชางวอน 0 - 4 Busan Kyotong
Match
17:00 FINISHED ชอนันซิตี 0 - 3 Gyeongju KHNP
Match
17:00 FINISHED กังนึง 2 - 1 Daejeon Korail
Match
17:30 FINISHED กิมแฮ 0 - 1 มกโพ ซิตี้
Match
Germany - Oberliga Bayern Nord
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:30 FRO Jahn Forchheim VS Grossbardorf (Ger)
Match
00:00 FRO Wurzburger Kickers II VS Wurzburger FV
Match
Nigeria - NPFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 เลื่อน Bendel VS Enugu Rangers
Match
Zambia - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Nkana 1 - 2 Green Eagles
Match
Germany - Oberliga Schleswig-Holstein
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:30 FRO Neumunster VS Inter Turkspor Kiel (Ger)
Match
Czech Republic - Ustecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Perstejn VS Dobromerice
Match
Germany - Oberliga Baden-Württemberg
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:30 FRO Pforzheim (Ger) VS FC Normannia Gmund
Match
Turkmenistan - Yokary Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Kopetdag Asgabat VS Sagadam
Match
20:00 FRO Altyn Asyr VS Ahal
Match
DR Congo - Super Ligue
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 FRO Mont Bleu VS FC Renaissance
Match
Morocco - Botola Pro
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 เลื่อน Raja Casablanca VS Hassania Agadir
Match
00:00 เลื่อน Berkane VS Youssoufia Berrechid
Match
Cyprus - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Othellos Athienou 1 - 0 Ol. Nicosia
Match
Tunisia - Ligue Professionnelle 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 เลื่อน Metlaoui VS Etoile Sahel
Match
Kenya - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Zoo Kericho VS Western Stima
Match
19:00 FINISHED Kariobangi Sharks 1 - 1 Leopards
Match
19:00 FINISHED Nzoia Sugar 0 - 0 Western Stima
Match
19:00 FINISHED Kenya CB 1 - 2 Chemelil
Match
19:00 FINISHED Ulinzi Stars 1 - 0 Vihiga United
Match
Italy - Serie D - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Stresa Sportiva VS Bra
Match
Lithuania - I Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 Kupiskis VS FC Pakruojis
Match
22:00 Hegelmann Litauen VS Trakai 2
Match
Iraq - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 เลื่อน Al Diwaniya VS Naft Missan
Match
LIVE Al Karkh 1 - 1 Al Wasat
Match
LIVE Al Quwa Al Jawiya 1 - 0 Al Hussein
Match
LIVE Al Simawa 1 - 0 Al Bahri
Match
LIVE Al-Hudod 0 - 0 Alsinaat Alkahrabaiya
Match
Algeria - Algeria Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด VS Constantine
Match
Russia - Youth League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Arsenal Tula U21 0 - 5 Spartak Moscow U21
Match
LIVE Krylya Sovetov Samara U21 1 - 0 Ural U21
Match
12:00 FINISHED Yenisey U21 2 - 0 FK Orenburg U21
Match
Asia - AFC Champions League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Jeonbuk 2 - 1 Urawa
Match
17:00 FINISHED Kashima 0 - 1 กยองนัม
Match
19:00 FINISHED Beijing Guoan 2 - 0 Buriram
Match
LIVE Johor DT 0 - 1 Shandong Luneng
Match
Australia - NPL Queensland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:15 FINISHED เพนนินซูลา 3 - 1 Sunshine Coast
Match
Bosnia and Herzegovina - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FK Sarajevo VS Mladost DK
Match
22:00 GOSK Gabela VS Radnik Bijeljina
Match
22:00 Krupa VS Sloga Simin Han
Match
22:00 Zrinjski VS Sloboda
Match
22:00 Zvijezda Brgule VS Celik Zenica
Match
01:00 Zeljeznicar VS Siroki Brijeg
Match
Bulgaria - Bulgarian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 CSKA-Sofia VS Botev Plovdiv
Match
Croatia - Croatian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Zapresic VS Rijeka
Match
Czech Republic - CFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Pisek VS Vltavin
Match
Czech Republic - Jihomoravsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Sparta Brno VS Mutenice
Match
Czech Republic - MOL Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Ostrava VS Bohemians 1905
Match
00:30 Slavia Prague VS Sparta Prague
Match
Estonia - Estonian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Narva VS Maardu
Match
23:00 Paide VS Levadia
Match
Europe - Premier League (Crimea)
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FRO Inkomport VS Yevpatoriya
Match
22:00 FRO Krymteplytsia VS Kyzyltash
Match
19:00 FRO Ocean Kerch VS Guardsman
Match
France - Division 1 Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 FINISHED Paris FC W 0 - 1 Montpellier W
Match
23:30 Dijon W VS Lyon W
Match
23:30 Fleury 91 W VS Guingamp W
Match
23:30 Lille W VS Soyaux W
Match
23:30 Metz W VS Rodez W
Match
23:30 Paris SG W VS Bordeaux W
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Rustavi VS Lokomotiv Tbilisi
Match
00:00 Dinamo Batumi VS Saburtalo Tbilisi
Match
Hungary - Hungarian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Soroksar 0 - 1 Honved
Match
Israel - Leumit League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 H. Akko VS H. Marmorek
Match
23:00 H. Ironi Rishon VS Ramat Hasharon
Match
23:00 Hapoel Iksal Imad VS Hapoel Bnei Lod
Match
23:00 Hapoel Petah Tikva VS M. Nazareth
Match
Italy - Coppa Italia Serie C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Monza VS Viterbese
Match
Italy - Primavera 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Torino U19 5 - 2 Napoli U19
Match
Kazakhstan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE K. Almaty 1 - 0 Atyrau
Match
Montenegro - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FRO Tivat VS Otrant
Match
21:30 FRO Berane VS Bokelj
Match
21:30 FRO Igalo VS Mladost Ljeskopolje
Match
21:30 FRO Jezero VS Jedinstvo
Match
21:30 FRO Kom Podgorica VS Decic
Match
Poland - Ekstraklasa
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Pogon Szczecin VS Lechia Gdansk
Match
01:30 Lech Poznan VS Legia
Match
Poland - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Suwalki VS LKS Lodz
Match
22:30 Rakow VS Podbeskidzie
Match
23:00 Chrobry Glogow VS Garbarnia
Match
23:00 GKS Jastrzebie VS Drutex-Bytovia
Match
00:00 Odra Opole VS Stal Mielec
Match
00:00 Puszcza VS Termalica B-B.
Match
00:10 Sandecja Nowy S. VS Tychy
Match
01:00 Chojniczanka VS Warta Poznan
Match
01:00 GKS Katowice VS Olsztyn
Match
Poland - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Elana Torun VS Skra
Match
22:00 Blekitni Stargard VS Siarka Tarnobrzeg
Match
22:00 Gryf Wejherowo VS Ol. Grudziadz
Match
22:00 Leczna VS Pogon Siedlce
Match
22:00 R. Rzeszow VS Ruch
Match
22:00 ROW Rybnik VS GKS Belchatow
Match
22:00 S. Wola VS Elblag
Match
00:00 Pruszkow VS Rozwoj Katowice
Match
00:05 Widzew Lodz VS Radomiak Radom
Match
Poland - Ekstraliga Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Biala Podlaska W 3 - 0 GKS Katowice W
Match
21:00 FRO Czarni Sosnowiec W VS Polonia W
Match
21:00 FRO Medyk Konin W VS AZS Wroclaw W
Match
21:00 FRO Mitech Zywiec W VS Mks Olimpia Szczecin W
Match
21:00 FRO UJ Krakow W VS UKS SMS Lodz W
Match
22:00 FRO AZS PWSZ Walbrzych W VS Leczna W (Pol)
Match
Republic of the Congo - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Patronage Sainte-Anne VS La Mancha
Match
20:00 FRO V .Club Mokanda VS Inter Club
Match
21:00 FRO Leopard VS JS Talangai
Match
22:00 FRO Cheminots VS CARA Brazzaville
Match
Romania - Romanian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:45 Astra VS CFR Cluj
Match
Saudi Arabia - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:50 FRO Abha VS Al-Nahda
Match
19:50 FRO Al Mojzel VS Al Jabalain
Match
19:50 FRO Al-Washm VS Al-Shoalah
Match
20:10 FRO Al Ansar VS Al Orubah
Match
22:50 FRO Al Jeel VS Jeddah
Match
Singapore - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:45 FINISHED Home Utd 3 - 0 Geylang
Match
18:45 FINISHED Hougang 4 - 2 Albirex Niigata
Match
18:45 FINISHED Warriors 1 - 1 Tampines
Match
19:15 FINISHED Brunei DPMM 0 - 0 Young Lions
Match
Slovakia - 2. liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Bardejov VS Dubnica
Match
21:30 Komarno VS Zilina B
Match
21:30 L. Mikulas VS B. Bystrica
Match
21:30 Petrzalka Akademia VS SK Odeva Lipany
Match
21:30 Samorin VS Lok. Kosice
Match
21:30 Trebisov VS Presov
Match
00:00 Pohronie VS Skalica
Match
South Africa - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Free State Stars VS Baroka
Match
00:30 Amazulu VS Supersport Utd
Match
00:30 Bidvest Wits VS Black Leopards
Match
00:30 Maritzburg Utd VS Orlando Pirates
Match
00:30 Polokwane VS Bloem Celtic
Match
South Africa - First Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Stellenbosch 2 - 1 TS Galaxy
Match
Uganda - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE URA SC 0 - 0 Mbarara City
Match
Half Time BUL 0 - 1 Bright Stars
Match
LIVE Express FC 1 - 0 Jinja
Match
Half Time Paidha Black Angels 0 - 1 Onduparaka FC
Match
Ukraine - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE FK Zorya Luhansk 0 - 0 Lviv
Match
LIVE Oleksandriya 1 - 1 Mariupol
Match
22:30 Dyn. Kiev VS Shakhtar Donetsk
Match
United Arab Emirates - UAE League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Emirates Club 0 - 3 Shabab Al-Ahli Dubai
Match
LIVE Al Dhafra 0 - 0 Al Nasr
Match
Spain - Primera Division Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Barcelona W 1 - 0 Sevilla FC W
Match
Albania - Albanian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE คูเคซี่ 1 - 0 สเคนเดอร์บู
Match
LIVE ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา 0 - 0 ติรานา
Match
Oman - Professional League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Al-Rustaq 3 - 0 Oman FC
Match
LIVE Sur Club 0 - 0 Mirbat
Match
23:05 Al Nahda VS Dhofar
Match
Africa - CAF African Championship U17
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Nigeria U17 0 - 0 Guinea U17
Match
23:30 Cameroon U17 VS Angola U17
Match
Angola - Girabola
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:30 FRO Petro Atletico VS ASA
Match
Cameroon - Elite One
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Feutcheu 2 - 2 Fovu Baham
Match
19:00 FINISHED Fortuna Yaounde 2 - 1 Bafang
Match
19:00 FINISHED Stade Renard 1 - 1 Eding Sport
Match
19:00 FINISHED Young Sports 0 - 0 Les Astres
Match
LIVE APEJES Academy 0 - 0 Dragon de Yaounde
Match
LIVE Bamenda 1 - 0 Tonnerre
Match
LIVE Colombe Lobo 0 - 0 Avion Academy
Match
21:00 Cotonsport VS Union Douala
Match
Wales - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 เลื่อน Undy VS Cwmamman United
Match
01:30 เลื่อน Goytre Utd VS Cambrian & Clydach
Match
Colombia - Liga Aguila
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
08:30 เลื่อน Ind. Medellin VS Atl. Nacional
Match
04:30 La Equidad VS Aguilas
Match
06:30 Once Caldas VS Dep. Cali
Match
Germany - Oberliga Niederrhein
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FRO Homberg (Ger) VS Dusseldorf-West (Ger)
Match
Germany - Regionalliga West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 เลื่อน Wuppertaler VS Dortmund II
Match
Belgium - 1st National Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FRO Aalst W VS Famkes Merkem W
Match
Iceland - Icelandic Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Volsungur VS Tindastoll
Match
Bolivia - Division Profesional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Always Ready VS Nacional Potosi
Match
Colombia - Copa Aguila
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:30 Fortaleza VS Llaneros
Match
03:30 Cartagena VS U. Magdalena
Match
03:30 Pereira VS Jaguares de Cordoba
Match
04:00 Envigado VS Leones
Match
07:00 America De Cali VS Dep. Pasto
Match
03:00 Valledupar VS Petrolera
Match
07:30 Chico VS Bogota
Match
07:30 Santa Fe VS Patriotas
Match
Guatemala - Liga Nacional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 Malacateco VS Antigua
Match
01:00 Siquinala VS Guastatoya
Match
04:45 Sanarate VS Petapa
Match
07:00 Comunicaciones VS Coban Imperial
Match
07:00 Deportivo Chiantla VS Municipal
Match
09:00 Xelaju VS Iztapa
Match
Luxembourg - Luxembourg Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FRO Dudelange VS Niedercorn
Match
01:00 FRO Mertert/Wasserbillig VS Ettelbruck
Match
Norway - Division 2 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 Odds 2 VS Fram
Match
Slovenia - Slovenian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:26 Maribor VS Aluminij
Match
02:26 Mura VS NK Olimpija Ljubljana
Match
00:30 Mura VS Maribor
Match
Argentina - Copa Argentina
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:10 โคล่อน VS อคาสซูโซ
Match
Australia - NPL Tasmania
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
10:00 Glenorchy Knights VS Olympia Warriors
Match
Brazil - Campeonato Potiguar
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:30 America RN VS ABC
Match
Brazil - Copa do Brasil
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:15 Vasco VS Santos
Match
07:30 Corinthians VS Chapecoense-SC
Match
07:30 Juventude VS Vila Nova FC
Match
South America - Copa Libertadores
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:15 Palestino (Chi) VS River Plate
Match
05:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล VS U. Catolica
Match
05:15 Wilstermann VS Atletico-PR
Match
07:30 Alianza Lima VS Internacional
Match
07:30 Deportes Tolima VS โบคา จูเนียร์ส
Match
07:30 LDU Quito VS Flamengo RJ
Match
07:30 San Jose VS Penarol
Match
USA - MLS
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:00 New York City VS Chicago Fire
Match
06:30 Columbus Crew VS DC United
Match
06:30 New England Revolution VS Montreal Impact
Match
07:00 Minnesota VS Los Angeles Galaxy
Match
09:30 Seattle Sounders VS San Jose Earthquakes
Match
USA - USL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:30 Atlanta United 2 VS Tampa Bay
Match
07:00 Tulsa Roughnecks VS Colorado Springs
Match
09:30 Los Angeles 2 VS Rio Grande
Match
Brazil - Copa do Brasil U20
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:30 Cruzeiro U20 VS Flamengo RJ U20
Match
Haiti - Championnat National
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:00 FRO Tempete VS Baltimore
Match
Botswana - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 Black Forest VS Gaborone Utd
Match
00:00 Security Systems VS Sharps Shooting Stars
Match
El Salvador - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:30 Aguila VS Santa Tecla
Match
04:30 Audaz VS Sonsonate
Match
04:30 FAS VS Pasaquina
Match
04:30 Municipal Limeno VS Metapan
Match
07:30 Chalatenango VS Luis Angel Firpo
Match
08:30 Alianza FC VS Jocoro
Match
Mexico - Liga MX Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:00 U.N.A.M.- Pumas W VS Monterrey W
Match
Namibia - MTC Premiership
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FRO Citizens VS Orlando Pirates
Match